• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ken nhà mình

Ken_zx88

Member
Nhờ sự giúp đỡ của gà siêu nhân. Mình đã có được 1 nhóc pitbull đực .Em nó sinh ngày 12/7/2011
Hình em nó

gàsiêunhân

Active Member
thêm ảnh ông nội 闹闹: nào nào 1 trong những con pit nổi tiếng đời đầu nhập khẩu từ nga giờ đã rất già

bà nội là con gái của 瞎炮: Xiā pào cũng là những tên tuổi đời đầu của Trung Quốc
bố của ken là 杀利 từng nổi tiếng 1 nhưng giờ thì đã 7 tuổi rồi
đây là clip mình quay bố ken anh em nhìn cho chuẩn: http://www.56.com/u77/v_NTczNjAxMzg.html
em cũng có 1 vài clip của anh em lứa trước của ken, mong sao ken lớn lên được bằng anh em
Ông noại là 阿迪: Ā dí cũng là 1 nhân vật đời đấu khá nổi tiếng
links mọi người nói về a di: http://bandog.cn/viewthread.php?tid=60430&highlight=%B0%A2%B5%CF
bà ngoại là con gái của 多娜:Duō nà
( Duō nà là con của ardaman và julie cặp đôi đã sinh ra 1 huyền thoại của pit trung quốc)
杀: sha
Có cái clip mẹ của ken giao lưu với mẹ của lala bên pitbullvn đó, anh em nào thích thì vào xem cho vui

gàsiêunhân

Active Member

quả cơ má này nhìn yêu thế! sau này lớn to mồm phải biết, anh trung nhớ ngày ngày lấy ảnh của em cho nó xem xong bảo nó cắn ai thì cắn đừng cắn anh gà nhé ;));));))

my_lucky

Active Member
Thằng ku Ken này chắc được thọ lộc món hạt dẻ to của chủ mang từ chùa về ăn nên mới mau lớn thế này=))=))

gàsiêunhân

Active Member
gà siêu nhân cùng chủ của bố mẹ ken và lala

ken và lala hồi nhỏ

2 diễn viên của phim Transporter 6 :))

Ken_zx88

Member
Hôm đấy vẫn còn kịp chụp ảnh với chủ chó cơ à........................

Ken_zx88

Member
Vớ vấn tháng sau ông tiến lại vác con lala sang nhà anh đòi cho nhảy thì chết

my_lucky

Active Member
=))chú phải trông nó cẩn thận đấy, nó mà đi ngủ lang là tội vạ đâu chú chịu hết=))