• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

kati nhà em đấy ạ

planet91

Member
;;) bé này đàn nhà anh Bình đúng không bạn.bố Hero mẹ Anna đúng không.đẹp quá.hihi..chúc mừng bạn

planet91

Member
sao bác biết hay thế.e mới đón nó về được gần 1 tuần nay rồi.em nó ngoan lắm bác ạ
nhìn quả mặt ,thân hình với bộ ngực kia thì không lệch đi đâu được.giống hệt thằng bố nó .bạn ở đâu thế bao giờ ae giao lưu.;;)

planet91

Member
<:pthế lúc nào bạn ra ghé nhà mình chơi .Mình cũng có cô chú bện dượng ở TH có dịp mình ghé sẽ alo bạn ;)

damson82

Member
nhìn quả mặt ,thân hình với bộ ngực kia thì không lệch đi đâu được.giống hệt thằng bố nó .bạn ở đâu thế bao giờ ae giao lưu.;;)
cao thủ cao thủ.nhìn quả mặt,thân hình với bộ ngực của cún 2 tháng mà nhận ra được bố mẹ thì xin bái phục cậu em!

planet91

Member
cao thủ cao thủ.nhìn quả mặt,thân hình với bộ ngực của cún 2 tháng mà nhận ra được bố mẹ thì xin bái phục cậu em!
=)) em cũng bắt 1 bé xám đỏ cái của đàn đó mà.Công nhận đàn này đẹp con nào cũng giống bố hết có 2 con hơi hơi có nét của mẹ thì phải.Anh qua xem chưa nhỉ =))

atramycom

Up cho bác nào, chúc bác thành công
--------------------------------------------------------
Tặng miển phí phần mềm Bé vui học chữ và học toán cho trẻ em tại website: www. PhanMemMamNon .tk
Kidsmart Phát Triển Trí Tuệ Trẻ Em​

damson82

Member
=)) em cũng bắt 1 bé xám đỏ cái của đàn đó mà.Công nhận đàn này đẹp con nào cũng giống bố hết có 2 con hơi hơi có nét của mẹ thì phải.Anh qua xem chưa nhỉ =))
làm tí ảnh cho nó máu me đi em.xám đỏ mầu như kiểu đồng đỏ ấy em minh?
bố mẹ mầu gì lại ra xám đỏ em :-ss