• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

KaKa ACE chém cho vui nè !!!

binkynl

Member
bên này im ắng quá anh T nhỉ <:p anh chụp ở đâu mà cảnh đẹp thế. Mắt nó vẫn bé nên chưa nhìn rõ màu vàng nên nhìn giống alaska quá :((

binkynl

Member
ah a nhớ mua canxi cho nó ăn cho lớn nhanh nhé , mua ở hiệu thuốc của người ý anh ạ loại canxi cho trẻ em cũng rẻ thôi rẻ hơn thuốc của chó nữa :))

VietTung

Member
chúc kaka va ronaldo hay an chóng lớn nha...........................................................

ronaldo

Member
ah a nhớ mua canxi cho nó ăn cho lớn nhanh nhé , mua ở hiệu thuốc của người ý anh ạ loại canxi cho trẻ em cũng rẻ thôi rẻ hơn thuốc của chó nữa :))
uh anh sẽ về ninh bình mua,anh đang trên cúc phương em à,trên này là khu du lịch sinh thái nên thời tiết mà nuôi hus thì khỏi nói,bên này hơi buôn,hjhj

vietung: hjhj thanks bạn nhiều nhé,rô thì anh khỏe rồi,chỉ em kaka mới về nên cân quan tâm nhiều hơn:x

thangmsu

Member
Nhìn cái vườn đã quá có cái vườn như thế rồi làm cái xe cho husky kéo thì sướng :D

ronaldo

Member
hjhj uh nếu nhà có vườn thế này nuôi cún nào cũng thích cả bạn à,có không gian cho nó vui chơi :x

moonrose

Member
Kaka của anh xinh quá đi,cún là đực hay cái vậy anh? Cái ảnh đầu tiên mặt rõ là giả nai hehe

ronaldo

Member
hjhj kaka của anh là đực em à,vì chỉ nuôi đực thôi,em đang ở hn hay ninh bình vậy?nếu ở ninh bình cho con chihuahua của em chơi với kaka của anh

moonrose

Member
Em đang ở Hà Nội anh ạ, nhưng tuần sau là em về Ninh Bình rồi, nhìn kaka nhà anh em cũng muốn gặp lắm :D