• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"K" of vnrottweiler (King from royal breed & Natsuki from royal breed)

nhatnamnguyen78

Con hơn cha là nhà có phúc, cố gắng lên bác nhé. Nghe giang hồ đồn thổi bác là một tay chơi gà Tân Châu cự phách, nếu có dịp sẽ diện kiến bác học hỏi kinh nghiệm nhé. :)

Chúc vui./.
Mình cũng cố gắn chăm em nó lắm.Còn gà Tân Châu cũng là niềm đam mê thôi chứ mình có là gì đâu.hehehehhe.Có dịp mong gặp cafe vui nhé.

bevy2002

Member
Mấy bé được ông chủ'' trang điểm'' kiểu tóc model như''ca sĩ'' ấy, hi...nhìn thấy''ghét'' quá! Chúc mừng anh Sơn nhé! mong các bé mau lớn và đẹp như cha King .

haogiaphat

Kính chào A Sơn, A Tùng nhé. Cám ơn các anh đã cho chàng king lấy vợ bé, vì rott cái của em không giấy tờ gì hết, bây giờ nhìn tụi nhóc những đứa con ngoài gia thú tội làm sao. Không dám gọi cha ơi, suốt ngày ngủ dậy gọi mẹ ơi <măm măm>, con đói quá...

Xin gửi anh hình chụp lúc 14 ngày tuổi, những đứa con lạc loài

Những lời em nói nếu có gì mạo phạm 2 anh bỏ qua nhé

kieukhanh

Member
Ấn tượng mặt gãy nhưng hình như bé hơi ốm hả a.Sơn?Kết cái tên bé nó nữa,có chữ K =))

rottthanhhoa

Anh Sơn còn giữ lại những tấm hình đẹp thế. Giờ thì em nó to hơn nhiều rồi anh ạ, khi nào rỗi em post hình lên nhé, trộm vía, cún ăn uống ngon lành lắm, nhưng đau đầu nhất vẫn là việc đi vệ sinh ạ.

GA_DONG_TAO

Active Member
Kaslot về TH ah anh Sơn??? Cuối tuần về xem chút............................................

damson82

Member
Anh Sơn còn giữ lại những tấm hình đẹp thế. Giờ thì em nó to hơn nhiều rồi anh ạ, khi nào rỗi em post hình lên nhé, trộm vía, cún ăn uống ngon lành lắm, nhưng đau đầu nhất vẫn là việc đi vệ sinh ạ.
trưa nay vừa qua xem em nó.k biết nói gì nữa.
nếu có e ới a nhé.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin update hình bé Karlos...tại 2 cuộc thi quốc gia và quốc tế vừa qua bé Karlos đã thể hiện khá tốt và đã giành được 2 giải nhì ở cả 2 giải quốc gia và quốc tế.............

Boy Hai Phong86

Active Member
Anh ơi Karlos đẹp lắm anh ah, chúc mừng anh và cún đã đạt được giải trong kỳ thi dogshow vừa qua, hy vọng nó sẽ đạt được các thứ hạng cao hơn nữa trong tương lai, >:D<

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Anh ơi Karlos đẹp lắm anh ah, chúc mừng anh và cún đã đạt được giải trong kỳ thi dogshow vừa qua, hy vọng nó sẽ đạt được các thứ hạng cao hơn nữa trong tương lai, >:D<
cám ơn Dũng đã chúc mừng ! hẹn gặp lại em và các anh em miền bắc khác trong những dogshow kế tiếp nhé..anh thật thích cách cổ động của các ae trong team miền bắc trong đợt dogshow vừa rồi..phải nói là rất vui...

BR

_DucPham_

Vietpet sponsor
cám ơn Dũng đã chúc mừng ! hẹn gặp lại em và các anh em miền bắc khác trong những dogshow kế tiếp nhé..anh thật thích cách cổ động của các ae trong team miền bắc trong đợt dogshow vừa rồi..phải nói là rất vui...

BR
Anh Sơn chụp hình xấu quá nên nhìn Karlos không đẹp bằng ở ngoài ^_^, hẹn gặp lại anh tại Dog Show của Rottweiler.Thân

simonkhan

Ùh ở ngòai karlos nhìn đẹp hơn trong hình, dạo này tay nghề chụp ảnh của bác Sơn xuống tay sao ấy :D