• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kính gửi BQT Diễn đàn

Tran_Thuan

Kính gửi BQT diễn đàn, đề nghị các anh xem giúp tôi một việc như sau:
Trước kia tôi đăng nhập diễn đàn với nick Thuan_Haiduong nhưng dạo này mỗi khi đăng nhập bằng nick này thì bị báo là bị banned, sau đó tôi tạo nick khác là Thuan_HD cũng chỉ vào được mấy lần sau đó mỗi khi đăng nhập lại bằng Nick này thì bị báo là sai mật khẩu.
Điều tồi tệ nhất đó là sau đó mỗi khi vào VP là nhận ngay thông báo bị banned ngay, chưa cần đăng nhập. Chẳng hiểu tại sao, đề nghị Techadmin xem hộ. Cám ơn nhiều!
Trần Thuấn

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Kính gửi BQT diễn đàn, đề nghị các anh xem giúp tôi một việc như sau:
Trước kia tôi đăng nhập diễn đàn với nick Thuan_Haiduong nhưng dạo này mỗi khi đăng nhập bằng nick này thì bị báo là bị banned, sau đó tôi tạo nick khác là Thuan_HD cũng chỉ vào được mấy lần sau đó mỗi khi đăng nhập lại bằng Nick này thì bị báo là sai mật khẩu.
Điều tồi tệ nhất đó là sau đó mỗi khi vào VP là nhận ngay thông báo bị banned ngay, chưa cần đăng nhập. Chẳng hiểu tại sao, đề nghị Techadmin xem hộ. Cám ơn nhiều!
Trần Thuấn
Chắc lỗi kỹ thuật thôi. Nick Thuan_Haiduong rất gần gũi với anh em và có nhiều bài hay cho Diễn đàn. Đề nghị BQT chỉnh gấp và giải thích giùm.

Thanks.

Administrators

Administrator
Thành viên BQT
Đã xử lý xong, nhờ anh Thuan_Haiduong kiểm tra tra giúp với password cũ.

vanglai213

Active Member
well come chú đã trở lại diễn đàn ^^....lỗi này nhiều người bị lắm chú à

Có bạn nào biết cách cài Atavar chỉ giúp mình với, trình độ IT có hạn thông cảm nhé.

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Thuấn làm theo thứ tự sau nhé:

Nhấn chuột trái vào"Hồ sơ cá nhân" trên thanh công cụ màu vàng, vào " Bảng điều chỉnh cá nhân" vào Thay Ðổi Avatar...rồi Upload ảnh từ máy tính hoăc Nhập đường dẫn (link) của ảnh từ trang khác , Chú ý: Kích thước tối đa của avatar là 80 x 80 pixels hoặc 19,5 KB (có thể nhỏ hơn).

Nhấn " Lưu thay đổi" là xong.

Thuấn làm theo thứ tự sau nhé:

Nhấn chuột trái vào"Hồ sơ cá nhân" trên thanh công cụ màu vàng, vào " Bảng điều chỉnh cá nhân" vào Thay Ðổi Avatar...rồi Upload ảnh từ máy tính hoăc Nhập đường dẫn (link) của ảnh từ trang khác , Chú ý: Kích thước tối đa của avatar là 80 x 80 pixels hoặc 19,5 KB (có thể nhỏ hơn).

Nhấn " Lưu thay đổi" là xong.
Hu hu, em làm như bác chỉ nó ra cái này mà không biết bấm vào đâu để tải ảnh cả.

Mấy tuần nay xem tivi, đọc báo mạng thấy tình hình thời sự nóng quá, gọi điện về nhà thấy cậu em bảo nhận được giấy của chính quyền thông báo "sẵn sàng nhập ngũ", các diễn đàn mạng xã hội đỏ rực màu cờ tổ quốc em định cho cái ảnh này làm Atavar mà hì hục mãi không được. Hic hic