• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

kén rể đẹp trai vui tính

meoxu_105

Member
hiện mình đang có 1 đứa hoa hậu 34 đang đòi chồng gấp.vì em nhà mình là gái 18 còn nguyên si:)) nên mình muốn kiếm thằng rể nào chịu đi ở rể ở nhà mình khoảng vài hôm vui tình và đẹp trai.nhà mình ở hải phòng bạn nào cơ thằng em thi alo cho mình nhé 0988440877.đây là ảnh con em gái của mình

bizonzon

Active Member
Xinh quá là xinh! Mèo trắng nhà người ta sáng sủa như này, sao mèo trắng nhà mình lúc nào cũng tèm lem thế nhì, T^T

bigbibi

Member
Nhưng em này đẹp gái thật, hơi xa một tẹo, nhưng đáng giá để vượt ngàn trùng cách trở vì tình yêu lung linh này đấy :D

Black Cat

Member
Bé mèo đẹp quá.Gần nhà mình có 1 chú mèo đực rất đẹp mầu trắng xù bông.Mắt lại 2 mầu nữa chứ.Tiếc là em nó hơi xa chứ không thì đẹp đôi lắm!

cun0206

Member
Con gái HP nghe nói đánh đá lắm, mèo nhà mình lại hay có tính sợ vợ. chỉ sợ vào đấy rồi lại bị bắt nạt thôi. Hoa hồng đẹp thì lắm gai, mèo xinh thì ghê gớm không biết mình nghĩ thế có đúng không. Chúc bè sớm tìm được chồng nhé