• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kén chồng cho em fox nhà em đây

kenny001

Member
Đây là hình em fox nhà em cũng gần đến tủi lấy chồng rồi có bé trai nào kén vợ không

Ka_sea

Member
Hình em trai đây

Tuy không phong đô và đẹp trai mấy nhưng cũng tạm
Hình nầy chụp khi em nó vừa thực thi nhiệm vụ cao cả nên còn thấy chút lipice hehe
Xin được phục vụ miễn phí :wel:

kenny001

Member
thằng ku này a mới bắc nữa ah,hihi khi nào nó lên giống sẽ liên lạc với anh ,hihi

ngoalong

Member
Hình em trai đây

Tuy không phong đô và đẹp trai mấy nhưng cũng tạm
Hình nầy chụp khi em nó vừa thực thi nhiệm vụ cao cả nên còn thấy chút lipice hehe
Xin được phục vụ miễn phí :wel:
anh Tài ơi, khi nào 2 em fox của em đủ lớn. Anh cho em xin tí "gen" của em nó nha.

Zin_iu

Member
Có 2 anh đây, em muốn chọn anh nào nào ? Các anh cân nặng chỉ có 1,6kg thôi

=^^=Hally

Member
Tớ cũng có 1 em trai màu đen thông minh, sáng sủa, lanh lợi, nhiệt tình chỉ tội cái chưa dậy thì...^^

có bé này "xí trai' nên đang ế vợ ( thiệt ra là có vợ sắp cưới rồi nhưng chờ mấy tháng nay không thấy quay lại, hihi), nặng 1.5 kg, 16 tháng.

duongsmile

nhà em có 1 em fox màu đen, dài người, hơi mũm mĩm vì đc cho ăn nhìu quá, cũng đang tìm chồng nè, có anh nào muốn tìm vợ không?

kenny001

Member
Hihi Đã tìm được chồng tương lai cho em Chu Chu nhà em rồi, tuy còn nhỏ nhưng rất bảnh nha

xin mọi người cho ý kiến

duongsmile

mình thấy em trai này dễ thương thôi chứ chưa được chuẩn lắm, hihi, chỉ cần mình thích là được mà ;)

kenny001

Member
Muốn chuần thì khó quá để kiếm được 1 em như ý mình đâu phải dễ miễn là đừng quá khác với các tiêu chuẩn cần phải có là được rồi.

Ka_sea

Member
Mừng cho em đã tìm được rể như ý :D:D:D:D
@ hôm nào anh em mình uống cà phê nha

tongquang

Member
sao các bạn toàn nuôi đồ lai thế, thực thụ một pé minpin đã trưởng thành tức là hết lớn cận nặng của chúng giao động từ 3kg-4kg mới là thuần chủng, còn nhỏ hơn là bị lai chihuahua

Chào Kenny,

Mình củng đang tìm boy mini pinsher giùm cho Ông anh mình

Có mail cho Kenny, nếu được thì giúp mình với

Cám ơn nhiều

nh0kkUn

Member
Bạn tongquang này. Sao bạn vào topic của người ta lại nói là lai này lai nọ thế kia?
Ừ, thì bạn nuôi " đồ thuần chủng" đấy, trong đây toàn là " đồ lai" hết đấy thì có ảnh hưởng gì không miễn là chúng tôi yêu thương em nó là được.
Mà bạn chắc là fox là nhất định phải 3-4kg mới thuần chủng không :)).
Tớ không biết chắc chắn chuyện này nhưng mà đúc kết lại 1 câu ngắn gọn.
Show chó của bạn trước khi nói chó người ta sao sao nhé :)).
xin lỗi chủ topic xíu ha.
Nhìn bé đực đẹp lắm đó chủ topic....
Mong 1 bầy con xin đẹp :D

phecho

Member
Bạn tongquang này. Sao bạn vào topic của người ta lại nói là lai này lai nọ thế kia?
Ừ, thì bạn nuôi " đồ thuần chủng" đấy, trong đây toàn là " đồ lai" hết đấy thì có ảnh hưởng gì không miễn là chúng tôi yêu thương em nó là được.
Mà bạn chắc là fox là nhất định phải 3-4kg mới thuần chủng không :)).
Tớ không biết chắc chắn chuyện này nhưng mà đúc kết lại 1 câu ngắn gọn.
Show chó của bạn trước khi nói chó người ta sao sao nhé :)).
xin lỗi chủ topic xíu ha.
Nhìn bé đực đẹp lắm đó chủ topic....
Mong 1 bầy con xin đẹp :D
theo mình thì chơi chó thì mỗi người một kiểu chơi khác nhau .miễn là mình thấy yêu cún và thích chúng là được.không nên ăn nói bừa bãi gây mất đoàn kết . như bạn 'tongquang' nói fox chuẩn phải 3 đến 4kg mới là chuẩn thì là đúng .nhưng mình thấy những chú chó fox đắt tiền hầu như không có chú chó nào hơn 2kg cả .

Bạn kenny001 hình như nhà ở gần đường lạc long quân phải không?Không biết bạn đã ghé xem con Nick của anh Lâm chưa?Theo mình con đó rất chuẩn cả về hình dáng,cân nặng,tính cách,mình có qua xem một lần.Chó bạn mà đem phối với con đó đẻ ra chó con chắc chắn sẽ rất đẹp.Bạn tongquang nói hơi khó nghe nhưng mình thấy cũng có lí,muốn có chó đẹp,thuần thì không nên quá dễ dãi,nếu không biết khi nào mới thấy được mấy con minpin đích thực.

đang muốn tìm vợ cho em KI nhà mình đây, em ý được hơn 2 tuổi màu nâu. Nặng 1,3kg, em ý thuần chủng muốn kén vợ cùng màu lông. Ai có thì pm theo mình nick :virus_love.0302