• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Jonh nhà hàng xóm hot_dog90

John đẹp quá :-bd đốm bi, khá đều, chuẩn

ui,một em đốm,giống này khôn lắm,nhưng rụng lông nhiều quá nên ko nuôi
Sao bạn bảo đốm rụng lông nhiều? phải chăng bạn từng gặp trường hợp một chú đốm nào đó rụng lông nhiều? chắc hẳn chú đốm đó đã có một chế độ dinh dưỡng, chăm sóc không hợp lí. Chẳng hạn như ăn nhiều muối, ít được tắm rửa. Một điều khá quan trọng nữa là mấy giống lông sát này dễ mắc các bệnh ngoài da lắm. (nếu sai sót mong mọi người chỉ giúp em :D)

namjerry

Member
Nghe nói tính tình mấy em này hiền lắm mà sao lại cắn người thế nhỉ !

puppy 109

Member
John đẹp quá :-bd đốm bi, khá đều, chuẩn

Sao bạn bảo đốm rụng lông nhiều? phải chăng bạn từng gặp trường hợp một chú đốm nào đó rụng lông nhiều? chắc hẳn chú đốm đó đã có một chế độ dinh dưỡng, chăm sóc không hợp lí. Chẳng hạn như ăn nhiều muối, ít được tắm rửa. Một điều khá quan trọng nữa là mấy giống lông sát này dễ mắc các bệnh ngoài da lắm. (nếu sai sót mong mọi người chỉ giúp em :D)
uhm,nếu bạn còn nghi ngờ chuyện này thì vào đây http://www.vietpet.com/vietpet/modules.php?name=Category_Dogs&op=view&id=MTg=,thật ra thì chó đốm cũng ko xấu lắm đâu,trong đường link này nói chúng rất thông minh,nói chung đọc rùi thì mới biết

do dang khoa

jonh tạo dáng
con này nó đớp bao nhiều người rồi đó
đẹp quá hen bạn, hum bít nhà bạn ở đâu có thể cho bé Mun cái của mình giao lưu đwợc hem?
Bé Mun nhà mình co đơn lắm, tội nghiệp nó lém, nó mà có em bé mình sẽ đặt là Johnny WalkMun, có cả tên cha lẫn mẹ hahhahaha
nhà mình ở Phú nhuận đó bạn. Chờ tin bạn.

sao mà giữ vậy 2 em nhà mình hiền lắm, háng xóm ai cũng yêu thích nó lắm , nhưng khi nhốt trong chuồn ai mà vào nhà em thì nó mới xủa, nhưng không cắn người.

b4m4_b0y

Member
Cho hỏi nhà bạn có bao nhiêu em đốm vậy !!! :p Không biết sau này có đủ 101 không vậy bạn :D