• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

JOLIE(FEMALE)-8 tháng,mời ae thưởng lãm!

vuong1984

Member
e này đàn nhà a tuanpit hd,sinh 20-4,nuôi mãi mới đc 8 tháng.mình nuôi mát tay wa nên hơi mập thì fai,rất mong giao lưu ae nào ở khâm thiên hà nội.hi.ae vào xem nha.

kubikubi

Member
Nuôi vậy là ok rồi bạn, cho ra ngoài tập tành thích nghi dần với bên ngoài nữa là chuẩn luôn :))

e này đàn nhà a tuanpit hd,sinh 20-4,nuôi mãi mới đc 8 tháng.mình nuôi mát tay wa nên hơi mập thì fai,rất mong giao lưu ae nào ở khâm thiên hà nội.hi.ae vào xem nha.

Ảnh bé quá thưởng thức chưa đã b ơi..:D khâm thiên đấy,b ở chỗ nào kt hôm nào qua ngắm em nó tý :D

vuong1984

Member
Ảnh bé quá thưởng thức chưa đã b ơi..:D khâm thiên đấy,b ở chỗ nào kt hôm nào qua ngắm em nó tý :D
mình ở chỗ đường tàu cắt ngang đầu lê duẩn ý,rảnh thi alo nha,0904904866.mình tên Vương 1984,cho dễ nói chuyện.bạn ở đâu vậy?

chủ thớt ko nói thì ko biết được đó là chó nhà mình.:Dcắt tai cho e nó rồi hả bạn.có phải hôm bạn mua em nó là buổi chiều phải ko.?cái chuồng đằng sau e nó hình như bạn quên ko làm cửa thì phải :D chuồng như vậy thì nhốt e nó vẫn phải xích hả:D

em nó cùng đàn với e cái ÉP BỒ này đây.hôm nay là các e nó được 8 tháng 8 ngày tuổi rồi.con ÉP BỒ này hồi 7 tháng mình cân là 23 kg giờ ko biết bao nhiêu kg nữa.

( ảnh này chụp khi em nó được 5 tháng )

vuong1984

Member
chủ thớt ko nói thì ko biết được đó là chó nhà mình.:Dcắt tai cho e nó rồi hả bạn.có phải hôm bạn mua em nó là buổi chiều phải ko.?cái chuồng đằng sau e nó hình như bạn quên ko làm cửa thì phải :D chuồng như vậy thì nhốt e nó vẫn phải xích hả:D

em nó cùng đàn với e cái ÉP BỒ này đây.hôm nay là các e nó được 8 tháng 8 ngày tuổi rồi.con ÉP BỒ này hồi 7 tháng mình cân là 23 kg giờ ko biết bao nhiêu kg nữa.

chuẩn man lun anh tuấn ơi,cùng đàn e táo nhà anh đấy,mà bố mẹ đàn này là gì hả anh ơi,e quên mất rùi.:D

Bố nó đây

mẹ nó đây.mẹ nó là dòng pitbull doha

lúc bố mẹ nó x y z

và con của bạn là 1 trong số mấy con đen đen này đây:D

mình ở chỗ đường tàu cắt ngang đầu lê duẩn ý,rảnh thi alo nha,0904904866.mình tên Vương 1984,cho dễ nói chuyện.bạn ở đâu vậy?

Ok mình tên tuấn. Sn84..ở gần c/a phường khâm thiên :D rất vui dc làm quen với bạn,
Sdt 0908 959858:">

NChuChu

Vietpet sponsor
Cún nhà anh đẹp quá, em cũng ở Khâm Thiên. Đang thích pitbull mà chưa dám nuôi vì xung quanh nhà có nhiều trẻ nhỏ :( Lúc nào em qua nhà anh xem Jolie nhé :D thích pitbull lắm í :X

Cún nhà anh đẹp quá, em cũng ở Khâm Thiên. Đang thích pitbull mà chưa dám nuôi vì xung quanh nhà có nhiều trẻ nhỏ :( Lúc nào em qua nhà anh xem Jolie nhé :D thích pitbull lắm í :X
Lý do xung quanh nhà có nhiều trẻ nhỏ là lý do ngớ ngẩn nhất mà tôi từng thấy =))=))=))=))=)) bạn nên tìm hiểu thêm về Pitbull nữa đi , khi nào biết được hòm hòm thì hẵng mua về mà nuôi ;);););)

NChuChu

Vietpet sponsor
Lý do xung quanh nhà có nhiều trẻ nhỏ là lý do ngớ ngẩn nhất mà tôi từng thấy =))=))=))=))=)) bạn nên tìm hiểu thêm về Pitbull nữa đi , khi nào biết được hòm hòm thì hẵng mua về mà nuôi ;);););)
:( tôi thấy cái anh gì nuôi 1 con pitbull ở ngõ chợ khâm thiên nói vậy nên tôi viết vậy, bạn trả lời comment phũ phàng vậy....

:( tôi thấy cái anh gì nuôi 1 con pitbull ở ngõ chợ khâm thiên nói vậy nên tôi viết vậy, bạn trả lời comment phũ phàng vậy....
Lại cái kiểu nghe nói ^:)^^:)^^:)^^:)^ thôi bạn cứ tìm hiểu nữa đi , khi nào thông suốt thì hẵng nuôi , chúc bạn thành công <:p<:p<:p<:p

Pitbullvietnam

Pitbull rất đẹp bạn ah, nếu 8 tháng mà đã được thế này rồi thì theo mình phán đoán lúc trưởng thành nó sẽ như con chó bố đấy , chúc mừng bạn .:D

vuong1984

Member
lúc nào ranh alo qua nhà a chơi, nhà a có 2 con nhỏ,1 đứa 6 tuổi,1 đứa 4 tuổi có seo đâu.jolie bị bọn trẻ nhà anh tỉn cho ầm ầm ý mà :)).thik là nhik thôi e ơi,he he