• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Jolie-Doberman hàng nội chất lượng cao nhà tuanphuthai

tuanphuthai

Active Member
Các topic cũ đã quá dài khó khăn cho việc theo dõi, nay lập thêm topic mới để giới thiệu cháu nó.
Cháu sinh đầu năm 2011 bố cháu tên Bus (ô tô) mẹ cháu tên Đô (Dob chứ không phải $) cả bố và mẹ đều là hàng nhà tuanphuthai

Lúc nhỏ 1 tháng tuổi

2 tháng

2,5 tháng sau xén tai 3 giờ

tuanphuthai

Active Member
Khi em đã lớn (chiều cao cân nặng đã đạt mức tối đa cho phép của Dob cái rồi:-o)

Hàng nội nhưng ngon lành quá bác ạ. Lấy chỗ bác tuanphuthai thì ổn quá bác nhỉ.

giangdh

Bác sắp có đàn mới chưa ah? Có thì bác ới em cái nhé: 0944053396. Cảm ơn bác!

tuanphuthai

Active Member
Đã có 1 lứa mới nhưng vẫn chưa thu xếp tg chụp ảnh được. Cảm ơn các bạn đã quan tâm

tuanphuthai

Active Member
anh ơi có đặt gạch được không ạ ????
Cảm ơn bạn đã quan tâm. Nói chuyện gạch ngói trên này là trái nội quy diễn đàn, sẽ bị mod xóa đấy. Mình thường cập nhật thông tin trên facebook dưới chữ ký của mình. Các vấn đề bạn quan tâm có thể vào đó tìm hiểu.

Chúc mừng em . Đàn mới được bao nhiêu bé Tuấn ơi??
Cảm ơn anh Thắng. Được 1 đội bóng anh à:))

Pham Thang

Member
Cảm ơn bạn đã quan tâm. Nói chuyện gạch ngói trên này là trái nội quy diễn đàn, sẽ bị mod xóa đấy. Mình thường cập nhật thông tin trên facebook dưới chữ ký của mình. Các vấn đề bạn quan tâm có thể vào đó tìm hiểu.

Cảm ơn anh Thắng. Được 1 đội bóng anh à:))
=))=)) con số puppy rất ấn tượng, nhiệt liệt chúc mừng cậu lần nữa <:p,

tuanphuthai

Active Member
Ảnh các cháu ở 22 ngày tuổi

Ảnh chụp máy lởm nên nhạt màu hơn so với thực tế, và bị xanh do cái bàn nhựa hắt màu xanh vào các cún:))