• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

John-Audi hôm nay em đã được làm zai

duhuonghp

Member
chúc mừng cả hai bác 1 cặp đôi hoàn hảo .Aman cũng đã lấy vợ nhưng em ko có súng lên ko chụp được anh .mà anh em nhà nó giống nhau thế lúc nó xx cái lưng nó cong lên hề hề:D

nghe đồn em nó lấy vợ trước tết ko hiểu giờ đã đựoc làm bố chưa bác làm vài kiểu đàn con nó lên cho anh em ngắm đê

Hung.tinhyeu

Active Member
chúc mừng cả hai bác 1 cặp đôi hoàn hảo .Aman cũng đã lấy vợ nhưng em không có súng lên không chụp được anh. Mà anh em nhà nó giống nhau thế lúc nó xx cái lưng nó cong lên hề hề:D
Em nó mới chuẩn bị thôi bác à. Em sẽ thông tin sau ạ
Nếu có thông tin mới thì cập nhật đ/c nhé. Chờ tin vui.

để em cho nó nhẩy vài phát nữa có xèng xuống gặp bác duhuong bác đưa em đi thăm quan lò đào tạo hoa hậu quê bác nhá :)):)):))

duhuonghp

Member
để em cho nó nhẩy vài phát nữa có xèng xuống gặp bác duhuong bác đưa em đi thăm quan lò đào tạo hoa hậu quê bác nhá :)):)):))
bác xem tập hợp mấy anh em đàn A nhà bác An để cho ACE chúng hội ngộ đê ./ps/ bác cứ xuống đến cửa ngõ TP phôn cho AE là mọi việc đâu vào đấy mà AE HP luôn nghênh đón

Người họp nhau thì đựoc chứ chó thì hơi khó vì em thấy đàn a này hy sinh hết rồi còn đâu hình như còn mối 2 anh em zai này thôi:(:)((

duhuonghp

Member
Con bố nó chuẩn bị về nếu không có gì thay đổi như thế hết độc mất rồi Anh ah hihi
ồ thế thì lại được sở hữu sư huynh của hàng kịch độc ở VN ./ps . ko phải hàng đẹp nhất đâu nhớ ko các bác chém tội nghiệp .hơ hớ .dũng ới mấy bữa nữa anh qua nhà chơi nhé và thăm em hoa hậu sứ tuyêt hehe

Hung.tinhyeu

Active Member
ồ thế thì lại được sở hữu sư huynh của hàng kịch độc ở VN ./ps . ko phải hàng đẹp nhất đâu nhớ ko các bác chém tội nghiệp .hơ hớ .dũng ới mấy bữa nữa anh qua nhà chơi nhé và thăm em hoa hậu sứ tuyêt hehe
Tạm thời thì cứ như thế đã em nó còn đang chú đông, khi nào về mới biết chính xác. Còn không về thì đã có hai thằng con nó rồi lo gì.

viet-hong

Member
Sau một thời gian bây giờ nhìn Audi bệ vệ quá rồi trông ngon trai quá. chúc em nó sẽ được làm bố trong tương lai gần.

Tien_LaoCai

A Hùng ơi,Bố mẹ con rott e bắt của bác đây ạ?

Bố mẹ của con Rott e bắt đây ah anh Hùng?