• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

John-Audi hôm nay em đã được làm zai

Thông báo với cả nhà là hôm nay em john nhà em đã chính thức trở thành đàn ông . Tuy mới được phang còn nhẩy lên phang vào mồm em cái nhưng nhờ tài lái tên lửa của kỹ sư Hùng. Tình Yêu mọi thứ đã đâu vào đấy tên lửa đã vào quỹ đạo.
Thông báo để các bác còn đặt gạch trước không 2 tháng nữa lại hết chó hehehe
khoe hàng trứoc khi chén

vẻ mặt đầy mãn nguyện

Gia phả của em nó ở đây để các bác tiện theo dõi
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=77298

hoangthuy

Member
bác Hùng mà lái thì khỏi phải nghĩ rồi, không những đạt yêu cầu mà bác Hùng lại rất mát tay, đàn cún dob nhà em có bác Hùng lái mà đẻ tận đến 9 con, ít quá:)):)):)). Chúc mừng chủ của John, hy vọng anh em HN sẽ có những đàn rot chất lượng cao

kubikubi

Member
Jonh trông đẹp quá anh ơi,mặt trông phởn quá, đúng là..........=)). Mà con cái của ai to thế anh ngang gần bằng Jonh:-ss

my_lucky

Active Member
Híc, đàn này chắc anh em HN may ra chỉ có 3 xuất, còn lại thì anh em các tỉnh đã ý ới từ cách đây trước tết rồi....:(:-o3:-O3:-O3:-O

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chúc mừng bác Quan & audi nhé! Đang tính đăng ký nàng Bailley đi cướp cái giá ngàn *** vậy mà bị gái già ... cướp mất rồi! =))=))=)):p:p:p:p

Hung.tinhyeu

Active Member
Híc, đàn này chắc anh em HN may ra chỉ có 3 xuất, còn lại thì anh em các tỉnh đã ý ới từ cách đây trước tết rồi....:(:-o3:-O3:-O3:-O
Đ/c em nói như vậy là không đúng rồi, đã là anh em thì phải công bằng. Anh không phân biệt, chỉ khi nào nó tòi ra thì mới nghĩ, còn bây giờ mới chỉ được 20% thôi.

Phamcu

Bailley nhà em chưa thấy gì! Nó mà cứ salo tháng/lần như xx có phải tốt không Bác nhể?? =))=))=))=))=))

Hung.tinhyeu

Active Member
Chúc mừng bác Quan & audi nhé! Đang tính đăng ký nàng Bailley đi cướp cái giá ngàn *** vậy mà bị gái già ... cướp mất rồi! =))=))=)):p:p:p:p
Ồ thế là bác PhamCu đăng ký trước à, vậy thì cho em xin lỗi bác nhé, có gì thì bác thông cảm nhé.

Phamcu

Cảm ơn bác Hùng TY đã động viên! Được bác khai hỏa cho Audi còn gì hơn nữa ạ! Duyên tới đẩy không đi! Mà duyên đi có cố kéo cũng chẳng lại mà bác! Mong bác sớm có con đàn cháu đống để góp vui cho ace và đặc biệt là những người yêu rott :x:x:x

rottweilord

Member
Chúc mừng chú Quân nhá, thằng Audi đẹp giai đã được làm cái việc sung sướng rồi đơi. Khoái nhất cái bản mặt ám ảnh của thằng cu Audi này. 8->

P/S: Cu Audi này sướng nhất này, ốm được bác Hùng chăm, lấy vợ lại được bác Hùng lo.

@bác Hùng: liệu đàn con của Audi có được giai như cu này không bác ơi? Em vửa mượn được của chú em em ở Phòng đấy.

Hung.tinhyeu

Active Member
Chúc mừng chú Quân nhá, thằng Audi đẹp giai đã được làm cái việc sung sướng rồi đơi. Khoái nhất cái bản mặt ám ảnh của thằng cu Audi này. 8->

P/S: Cu Audi này sướng nhất này, ốm được bác Hùng chăm, lấy vợ lại được bác Hùng lo.

@bác Hùng: liệu đàn con của Audi có được giai như cu này không bác ơi? Em vửa mượn được của chú em em ở Phòng đấy.

Trắc là không được đẹp giai như Aman anh em cùng đàn với Jonh đâu Tuyên ơi. Mà Aman cũng được làm người lớn rồi, không phải giai tân nữa. Giờ này trắc em rott cái phối với Aman cũng xắp lâm bồn rồi. Tuyên nhớ cập nhật thông tin nhé. Thân

Nó hồi mới 02 tháng này Tuyên ơi.

rottweilord

Member
Em đã gặp cu Audi ở CV Thống Nhất hôm 7/8, hôm tất niên HPRC lại gặp Amant. Phải công nhận anh em nhà nó có bộ mặt thần thái không thể lẫn vào đâu được bác Hùng nhỉ? Đặt cái eke vào sống mũi hai thằng cu này chắc chẳng lẻ độ nào.
P/S: Để ăn mừng Audi bắt đầu được làm giai và sắp được làm bố của một đàn con, đề nghị chú Quân post thêm quả bưởi để khao anh em nào! =)) (nhớ để cả vỏ bưởi nhá, đừng lột:x)

Hung.tinhyeu

Active Member
Em đã gặp cu Audi ở CV Thống Nhất hôm 7/8, hôm tất niên HPRC lại gặp Amant. Phải công nhận anh em nhà nó có bộ mặt thần thái không thể lẫn vào đâu được bác Hùng nhỉ? Đặt cái eke vào sống mũi hai thằng cu này chắc chẳng lẻ độ nào.
P/S: Để ăn mừng Audi bắt đầu được làm giai và sắp được làm bố của một đàn con, đề nghị chú Quân post thêm quả bưởi để khao anh em nào! =)) (nhớ để cả vỏ bưởi nhá, đừng lột:x)
Tưởng gì chứ bưởi chưa lột vỏ thì chú Quân nhiều lắm.

Đặt e ke vào sống mũi hai anh em nó thì mình chưa thử, chỉ nhìn và tưởng tượng qua tấm hình này thôi Tuyên ơi.

GA_DONG_TAO

Active Member
Ai được sung sướng thì mãn nguyện... Ông này hỏi lạ.
Nhưng theo những bức ảnh chụp thì 3 cái mẹt có trong ảnh đều rất mãn nguyện như nhau.
Tiếc là em cái không được đẹp như em đực, không thì con cái phê lắm.

ko có bưởi lột vỏ đâu có cái này cho các bác ngắm thôi hôm vừa rồi bác Phamcu mà mang chó lên có phải chơi đựoc kiểu này ko

topic này là dành cho những người mê rot vào chém thôi nhá còn những topic bốc mùi đừng nhảy vào đây sủa càn nhé thích phá thì lượn đi cho nước nó trong

trungcs

Member
Chú Hùng cho cháu xin ă suất combo 1/5 nhé, gồm 1male nhé.Nói chung là cháu cứ mạng dạn thế cho chắc ăn không đến lúc đến chả còn gì có khi lại múc luôn cả chó bố và chó mẹ.