• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Jinny - Niềm hạnh phúc của nhà Linhlady

linhlady

Member
Hôm nay cháu chính thức về nhà mới, mẹ con cháu rất có duyên đấy nhé. Cô chủ cũ của cháu là bạn cùng khóa với mẹ ở trường. đến nhà mà ngỡ ngàng.
Và h mẹ cháu show thôi ạ.Tên cháu là Jinny, là nữ đấy ạ cơ mà nghịch như giặc, về nhà mới là đi làm thợ điện, cắn dây sạc điện thoại của mẹ rồi.Cháu về chỉ lạ nhà + kêu nhiều tí thôi ạ. Được 1 lúc là ra cào móng( vào chân mẹ) chạy nhảy quanh nhà như quỷ ấy. Mẹ cháu vui lắm. không thèm nhắn tin với bố để chơi với Jinny đấy. :D. Từ nay mẹ đã có ông chồng đẹp zai và cô con gái yêu kiều.
Lúc mới về thì cháu như thế này

Sau khi thám thính nhà mới, cháu đã tọa để nghỉ lấy sức nghịch

Mặt mũi cứ phải gọi là phê lòi ra….

Giờ ăn đến rồi,bé con cắm đầu cắm cổ vào ăn. Trộm vía cháu ăn dc gần nửa bát cơm trộn cá, tráng miệng 2 miếng nước, dưng mà chưa thấy đi nặng nhẹ gì cả. vào ngửi cát Meo rồi tí thì nếm thử cát có ngon không, may mà mẹ giật ra được đấy.

linhlady

Member
Và tiếp theo là Sex show ạ!

Sợ chưa????
Cứ phải gọi là oằn tà là vằn.
Mặt mãn nguyện với thành quả show hàng nè

Và rồi….

Jin chúc mọi người ngủ ngon nhé. Đến h oánh trận rồi.Hẹn các cô các bác và a c ngày mai nha!

suki8x

Member
không phải đáng yêu mà quá đáng yêu ý chứ
bé này xynh quá
mới bé mà mặt đã phúng phính thế rồi

linhlady

Member
Trông giống Snowy nhà mình hồi nhỏ quá! Thật đáng yêu!
Hihi! Chỉ được mỗi cái mẹt đáng yêu thôi. nhưng mà nghịch như giặc ấy, cháu nó còn vào chậu cát nghịch rồi ngủ quên tro đó nữa:worried:

linhlady

Member
không phải đáng yêu mà quá đáng yêu ý chứ
bé này xynh quá
mới bé mà mặt đã phúng phính thế rồi
Thank cô Suki qua thăm cháu nó nhé.tối cháu nó đi ngủ sớm rồi 1h dậy đòi chơi, như thế không biết có được gọi là Đáng yêu không nữa cô ạ :D

Beambeam

Active Member

Jin chúc mọi người ngủ ngon nhé. Đến h oánh trận rồi.Hẹn các cô các bác và a c ngày mai nha!
Eo ơi, bé này càng ngắm càng yêu, sao mà dễ thương thế không biết, điệu bộ nào nhìn cũng thích, thật đúng là trẻ con, yêu quá cơ :love struck::love struck::love struck:

suki8x

Member
Thank cô Suki qua thăm cháu nó nhé.tối cháu nó đi ngủ sớm rồi 1h dậy đòi chơi, như thế không biết có được gọi là Đáng yêu không nữa cô ạ :D
kekeke
chuyện đấy thì bthuong thôi

Su ngốc nhà mình cũng là chuyên gia của cái vụ đấy

linhlady

Member
Cuối tuần mẹ về quê, Jin đã đến nhà bác Alex chơi. Nghe bác bảo a Nhím nhà bác chơi thân với Jin lắm, suốt ngày quấn lấy nhau. Sau ngày đi nhà trẻ về bụng Jin to ra trong thấy, ăn gì mà lắm thế hả con, có ai ăn tranh đâu cơ chứ .

Ước mơ của cháu là một ngày nào đó, cháu sẽ là người mẫu đọc quyền cho bột giặt VISO trắng sáng . Vậy mà mẹ cháu hì hục tắm 2 lần/tuần, 2 lần sữa tắm/ lần tắm, màu lông của cháu vẫn là " lóng chào" :(

Cháu nghịch suốt ngày, chạy được 1 lúc là lại lè lười thở như cún thế này đây

Dáng nằm bất hủ của cháu

Dến giờ khò của cháu rồi.......

iemmap

Member
Rất thích những tư thế độc đáo mà bạn chụp được, ảnh nào trông cháu nó cũng ngộ nghĩnh đáng yêu cả :D

linhlady

Member
Chỉ có ảnh và mều thôi

Người ta thi nhau đi chơi trò trượt cỏ, còn nhà cháu chơi Trươt...chiếu a.

Mẹ đang xem gì thế ?

Cháu nhát ma nè

Tư thế nằm thõng thẹo của cháu:

linhlamhn

Member
Jinny là mèo lai 34 hả bạn, mình mắt hình tứ giác giống bọn nhóc nhà mình thế ...:D

linhlady

Member
Jinny là mèo lai 34 hả bạn, mình mắt hình tứ giác giống bọn nhóc nhà mình thế ...:D
Chuyên gia có khác, nhìn phát biết luôn, a/c siêu thật đấy. con Jin là mèo Nha lai 34 ạ.mắt nó cũng 2 màu nữa

linhlady

Member
Hôm nay tớ lại đến cafe mèo, gặp em Nhím và e Xù.được nghe a c chủ quán nói " xấu " con mình=)). Từ nay Jin sẽ được liệt vào hạng " đứa mất dạy" cùng với a Nhím. 2 đứa chả sợ gì hết, lúc nào cũng nghịch. lúc nào cũng đùa nhau. con gái con đứa mà thế hả con:-"
Lúc cháu ngủ thì đáng yêu như thế này đây ạ
[/url][/IMG]
Nhưng tất cả chỉ là giả vờ thôi.
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
Đang chơi cháu cũng lăn ra ngủ luôn được, Jin hâm>:)