• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Jin béo uốn éo :D

rickky38

Member
Ngồi tìm lại trong máy đc mấy bức ảnh dễ ghét của em chôm chôm nhà mình :D post lên giao lưu cùng mọi người :D ngoại đạo như mình có đc vào hội yêu chó kéo xe ko nhỷ ^^

Hồi còn bé :D
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]

Lớn thêm chút nữa và những tháng ngày ở Bắc Kinh :x
[/url][/IMG]
Hế lồ mồ tố :)):))
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
Am sếch xỳ en ai nâu ít =)) =)) =))

[/url][/IMG]
Chốt :x
[/url][/IMG]

Bimm bim

Member
Chốt kìa =)) ...Em nhà bạn đẹp lắm, mà hình như 2 ảnh cuối bạn mới cạo bớt lông của em nó đúng không :D

rickky38

Member
Chốt kìa =)) ...Em nhà bạn đẹp lắm, mà hình như 2 ảnh cuối bạn mới cạo bớt lông của em nó đúng không :D
ukm :D mình cạo hết lông thân...giữ lại lông đầu mùa hè cho mát mẻ :D còn mấy cái tẹo mình post tiếp ^^

GumGum

Member
hội cũng có chow chow mà bạn,nhìn em nhà bạn trông yêu thật đấy :))

cocbaby

Member
jin lông đẹp,con sumi chưa thay hết lông,giờ còn toan lông tơ,phải thay lông song mới biết hết híc

rickky38

Member
jin lông đẹp,con sumi chưa thay hết lông,giờ còn toan lông tơ,phải thay lông song mới biết hết híc
theo mình thỳ bạn mua tông đơ về...gọt hết lông thân,giữ lại tầm 1 phân ;) chả mấy mà đẹp ;)