• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"J" litter - "MAMBO LINE"

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin chào ace diễn đàn
Xin giới thiệu bầy tiếp theo của R.R ... "J" Litter ( 3 đực - 2 cái )
Đây là sản phẩm kết hợp giữa UKON'S BEREGA TURI (RUSSIAN - Cháu nội của LEWIS VOM KUMMELSEE ) và LUSSI VON DER CROSSENER RANCH (ĐỨC - con gái MAMBO) ....Đây là sự kết hợp khá thú vị giữa những hậu duệ mang dòng máu của MAMBO huyền thoại . Với sự kết hợp này R.R hy vọng sẽ mang tạo ra những sản phẩm có chất lượng tốt .....

Xin gửi tới ace những hình ảnh của mấy bé ......

Còn tiếp...........

daugagiamem

Vietpet sponsor
Và cuối cùng là một số hình ảnh giấy tờ ADRK + thành tích gần nhất của cha mẹ tụi nhóc...

Xin cảm ơn mọi người đã đọc bài .................

Boy Hai Phong86

Active Member
Chúc mừng anh trai nhé bầy này quá ok rồi anh ơi hihi, em thèm như anh quá mà vẫn chưa được anh ah hichic8->

KimCuong

Active Member
Chúc mừng bạn béo, nhìn cả bọn đồng đều lắm. Chúc mừng nha.

_DucPham_

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh, 1 trong những bầy chất lượng nhất của anh An,chắc phải làm 1 bé nuôi quá ^_^

Hung.tinhyeu

Active Member
Và cuối cùng là một số hình ảnh giấy tờ ADRK + thành tích gần nhất của cha mẹ tụi nhóc...

Xin cảm ơn mọi người đã đọc bài .................
Mấy cái ảnh này xem chán rồi đ/c em ơi, bận nâng cấp trại và chụp ảnh đàn K thì làm luôn vài tấm đàn J chứ nhỉ. Hay là đàn J xấu quá nên không chụp ảnh mới và cập nhật thông tin để các fan yêu được thưởng lãm.

daugagiamem

Vietpet sponsor
To anh Hùng : mai em đi bắt chó đua ngoài vũng tàu rồi sáng ngày kia em up hình mới tụi nhóc lên nhé .........:-*

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin update hình mấy bé được 48 ngày .....còn vài ngày nữa là các bé lên đường về với chủ mới.....