• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"I" litter from Multi CH. Balco & Multi CH. AHn

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin giới thiệu đàn nhóc mới của Vnrottweiler, bầy nhóc này sẽ mang vần "I". bầy nhóc sinh ngày 03-04-2011. quân số là 7 nhóc ( 3 đực và 4 cái )

Vài hình ảnh cha mẹ và bầy nhóc.

Cha Multi champion Balco Timit-Tor

Thành tích

MOL.CH MAK.CH MNE.CH

SRB.J.CH MAK.J.CH MNE.J.CH

ADRIATIC CUP WINNER 2011

MNE Junior Dog of the Year 2010

FCI Vice European Junior CH`10

Nominee for SRB.CH and INT.CH

9xJCAC 7xCAC 2xCACIB 8xJBOB 9xBOB 2xRBOG 4xBOG 7xJBIS 2x BIS

Mẹ Multi champion Ahn vom bodehof

Thành tích

Young Champion of Macedonia, Young Champion of Montenegro, Young Champion of Bulgaria

vài hình bầy nhóc

dung_bth

Member
Xin chúc mừng anh

Các em nó đẹp quá anh há, em muốn gia nhập hội Rott lắm luôn đó anh, mà không biết khi nào có thể đi off với các anh 1 lần để được thấy mặt đàn anh với các bé Rott. Vả lại em cũng chưa có bé Rott nào hết, huhuhu, hôm nào nhập hội, các anh tìm giúp em nó 1 bé nhé các anh.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Các em nó đẹp quá anh há, em muốn gia nhập hội Rott lắm luôn đó anh, mà không biết khi nào có thể đi off với các anh 1 lần để được thấy mặt đàn anh với các bé Rott. Vả lại em cũng chưa có bé Rott nào hết, huhuhu, hôm nào nhập hội, các anh tìm giúp em nó 1 bé nhé các anh.
chào bạn ! cám ơn bạn đã quá khen bầy nhóc. về câu hỏi của bạn về chương trình off đã được trả lời ở link sau:

http://forum.vietpet.com/showthread.php?p=466173#post466173

về việc tìm giúp 1 em rott thì cũng không phải là việc khó. nếu bạn có nhu cầu thì cứ liên lạc trực tiếp bằng ĐT sẽ có tư vấn cụ thể.

BR

tityeu2009

Member
Chúc mừng a Sơn nhé, lúc nào cũng mang hàng hot ra cho a e chiêm ngưỡng, hêhê :)):)):))

Anh Sơn có phong cách chụp hình cún rất riêng( phong cách vnrơttweiler), trước khi chup hình thường ''vuốt keo'' cho các bé. nhìn rất cá tính, ấn tượng :-bd Xin phứp anh Sơn em post thêm hình bacol nhé

thangmtk

Member
Lâu rồi mới ghé thăm diễn đàn, sẵn ghé ngang VN Rottweiler thăm a Sơn mập luôn heehehehe:)
Nhìn mấy mà mê quá a ơi, từ chó cha tới con nhìn mà thèm hix........:((
Có cơ hội hy vọng sẽ đc giao lưu với a nhe:love struck:

Lại một lần nữa xin chúc mừng trại chủ! Chả mấy mà VN sẽ hoàn thiện giống rotti theo chuẩn quốc tế, cố lên anh.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
cám ơn anh Dũng và Thắng đã chúc mừng ! vì ước mơ lớn quá nên bây giờ vẫn cứ mãi phải mày mò tìm tòi và nghiên cứu mãi vẫn chưa đạt được mong ước. nên cứ đành cứ phải làm theo điều bác hồ dặn là "học , học nữa , học mãi"...he..he...

BR

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Anh Sơn có phong cách chụp hình cún rất riêng( phong cách vnrơttweiler), trước khi chup hình thường ''vuốt keo'' cho các bé. nhìn rất cá tính, ấn tượng :-bd Xin phứp anh Sơn em post thêm hình bacol nhé

chào Tuyên !

cám ơn em đã quá khen ! riêng cái vụ "vuốt keo" thì..he..he..cả người tụi nó dính đầy. ... nên em nhìn giống vuốt keo vậy đó..ka..ka...

BR

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Chào anh Sơn, em Quốc Anh gọi điện cho anh đây. Kết mấy chú này quá.
chào em ! nếu em gọi anh sớm thì tuần vừa rồi anh ở nha trang sẽ có dịp gặp nhau trao đổi nhiều hơn. nếu cần tư vấn gì thì cứ liên lạc với anh nhé.

BR

GA_DONG_TAO

Active Member
Bác Sơn Nguyễn có thể bố trí thời gian, cho phép thằng em qua thăm anh được không? KHoảng ngày 11/6.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Bác Sơn Nguyễn có thể bố trí thời gian, cho phép thằng em qua thăm anh được không? KHoảng ngày 11/6.
Ok ! khi nào vào SG thì báo mình truớc để thu xếp ae mình gặp mặt nhé.

BR

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler

Xin update hình ảnh của mấy bé mang vần "I" mấy bé hôm nay được 72 ngày tuổi rồi và cũng sắp sửa tạm biệt vnrottweiler để về nhà mới.....

khaivan

Member
Wa ! hôm nay không nhận ra các bé luôn ! Iago và Isa hôm nay đẹp quá . anh Sơn khi nào đón được các bé về nhà vậy ? ( em là Cơ )

lupin1609

Member
ngắm bầy rott của anh sơn mà thấy chạnh lòng ghê!!!!!:(:(:(
bầy rott quá tuyệt anh à!!!!!!!!:):):)