• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hy vọng cho ACE sinh viên !

King of bulls

Vietpet sponsor
Cặp phối này sẽ đựơc phối trong tuần này, Nếu may mắn thành công thì bầy puppies sẽ rất hợp lý cho tất cả ACE sinh viên chưa có điều kiện.

Thông tin sẽ cập nhật sau khi mọi việc thành công.

Gửỉ hình cặp đôi.

Thân chào,

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Cặp phối này sẽ đựơc phối trong tuần này, Nếu may mắn thành công thì bầy puppies sẽ rất hợp lý cho tất cả ACE sinh viên chưa có điều kiện.

Thông tin sẽ cập nhật sau khi mọi việc thành công.

Gửỉ hình cặp đôi.

Thân chào,
Mình là sinh viên nghèo mê Pitbull liệu có được ưu tiên ko nhỉ ?? Phạt cái tội hôm nọ dám chọc mình......kekekekeke :)):))

rottweilord

Member
Chúc Sir hoàn tất được dự định tốt đẹp này. Nhưng cẩn thận lại giống dự án bán nhà cho người thu nhập thấp đấy nhé!

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc Sir hoàn tất được dự định tốt đẹp này. Nhưng cẩn thận lại giống dự án bán nhà cho người thu nhập thấp đấy nhé!
Mình có plan hết rồi, bạn yên tâm ! thank bạn đã góp ý.

Thân chào,

Manh Cuong

Member
A ơi e cũng là sinh viên ,a khuyến mại cho e 1 con nhé đầu đàn cũng được hehehe !!! :eek:3

lambeckham

Active Member
em là sinh viên cực nghèo đây anh ơi hehehe.....anh cho thêm ít thông tin nữa đi anh

hi anh nghĩa .em mới gọi cho anh đó .em sẽ theo dõi thương xuyên .rất mong có e cún về làm bạn:) số em là 0903227540 em ở gia lai rất mong anh quan tâm nhé .thank anh

he nhà anh lambeckham có hẳn 1 bầy cún mới sinh .nhà anh o gia lâm mà .anh mà cực nghèo thì bọn em sao đây anh hix :((

huuhech

Member
E là người mới có được đắng ký giá sinh viên không anh.nếu được cho em xin đăng ký 1 xuất nha a.0985040301

King of bulls

Vietpet sponsor
Pocket đã mang thai con 2 tuần nữa sẽ hạ sinh. Hi vọng mẹ tròn con vuông.

Thân chào,

ai-armani

Member
Nhìn cha mẹ đẹp vậy mà giá sinh viên nữa....đợt này anh em mê Bully có puppy nuôi rồi....chúc chú Nghĩa có bầy puppy bụ bẫm nhe...........
Thân chào