• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Husky xám trắng Hà Nội chào cả nhà :X:X

kid1989

Active Member
Lâu rồi chả chụp choẹt cho cháu nó làm vài cái cho mọi người biết mặt :D

Chốt hạ cái :X:X

kid1989

Active Member
Nhà ny em trong làng còn nhà em thì ở Thụy khuê anh ạ :D con này thì nó đang tại vị ở làng yên phụ :D

kid1989

Active Member
@hienmecury: Ơ thế anh cũng chơi thêm cả cá nữa ạ :)) Giống em rồi :D
@Giang: Thế thôi anh ơi make vừa phải thôi cho người ta dễ nhìn :))

Kun Husky

Member
thấy nhiều người trẻ quá, mình 35t .... ước gì cho thời gian trở lại

kid1989

Active Member
ok Việt, anh tên Hiển, hơn em 2t
Hôm nào rảnh rảnh cafe nhé
Oke anh. Em lúc nào cũng oke có thời gian thì cafe ko thì ra lenin buổi tối ^^ Bọn em hay off ở đấy anh ạ:D
@Kun: có sao đâu chị bọn em cũng nhiều người còn hơn cả chị vẫn dắt cho ra lenin chơi đều ^^

hienmercury

hix tình hình là mấy lần đi qua, thấy mọi người off ở lê nin cũng đông mà ko vào chơi được, Việt có cách nào huấn luyện cho em nhà anh bít ngồi xe không :(

kid1989

Active Member
Ngồi xe hả anh. Anh đi xe gì ? Ga hay số ga thì đơn giản hơn nó chưa quen ra ngoài nên bị thế đầu tiên tốt nhất là nên rủ thêm người nữa ngồi sau ôm cho đi chơi anh ạ tốt nhất nên cho nó đi đến các chỗ nhiều cún để giao lưu sau thích sẽ dần quen và hết sợ mất 3-4 hôm có người sau ôm rồi sau đấy dậy ngồi trước dần đơn giản lắm anh ạ