• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Husky Bắc Ninh

reallife

Member
Mình nuôi con này lần đầu, thấy thích lắm vì nó rất quấn chủ và đi vệ sinh đúng chỗ, ăn uống như cho ta. Mỗi lần dắt đi chơi đều được khen là chó xinh.

Joeynguyen

hahahahah !! Husky quấn chủ, mình phải dạy nó thì nó mới biet hiệu lệnh kêu là phải chạy lại !!... ko là đi tuốt luôn !! Chó bạn nhều kg, cao nhiêu rồi bạn !!??
nhiêu tháng nữa !!

cún của bạn nhìn dễ thương quá, không biết là boy or girl vậy bạn nếu là girl thì sau này cho giao lưu với e nhà tớ:D

reallife

Member
Girl đấy bác ơi, sắp phải gả chồng rồi.
Bác chuẩn bị tiền cho con boy nhà bác dần đi nhé!

Girl đấy bác ơi, sắp phải gả chồng rồi.
Bác chuẩn bị tiền cho con boy nhà bác dần đi nhé!
boy nhà tớ đẹp giai cao to các em đặt hàng còn chưa duyệt em nào vậy mà bác lại bảo em nó phải chuẩn bị tiền, làm phận dog khổ cái là kể cả em nó có còn nguyên thì vẫn phải mất tiền thì mới gặp được chồng đẹp rai đó bạn à, đây em nhà tớ không lấy tiền bạn còn bảo phải chuẩn bị ngược lại thì chắc em nhà tớ không dám cưới rồi hehe

NDKhanh

Member
boy nhà tớ đẹp giai cao to các em đặt hàng còn chưa duyệt em nào vậy mà bác lại bảo em nó phải chuẩn bị tiền, làm phận dog khổ cái là kể cả em nó có còn nguyên thì vẫn phải mất tiền thì mới gặp được chồng đẹp rai đó bạn à, đây em nhà tớ không lấy tiền bạn còn bảo phải chuẩn bị ngược lại thì chắc em nhà tớ không dám cưới rồi hehe
Oánh dấu bác :))
Em cũng chưa thấy bác chủ nào đi lấy giống mà được tiền cả =))

Chủ nó sướng nhất thì bác tính sao đây :))
2 bác chủ tự giải quyết với nhau nhé ;)

bác thấy em nhà e nó ra sao, hồi đó cách đây 2 tháng rồi, giờ em nó cứng cáp hơn nhiều và lông giờ đỏ hơn hồi đó nhiều

mewmeo

Member

bác thấy em nhà e nó ra sao, hồi đó cách đây 2 tháng rồi, giờ em nó cứng cáp hơn nhiều và lông giờ đỏ hơn hồi đó nhiều
Ảnh đã đuợc chỉnh sửa chưa bạn, nhìn như trong tranh ý nhờ :X

Ảnh đã đuợc chỉnh sửa chưa bạn, nhìn như trong tranh ý nhờ :X
hi tại mình làm về ngành đồ hoạ quảng cáo mà bạn, ảnh đã qua chỉnh sửa vì tại hồi đó em nhà mình thay lông dữ quá nên nhìn bạc phếch,căn bản là nhìn dáng chuẩn. mai tớ sẽ chụp ảnh mới của em nó không qua chỉnh sửa, giờ nhìn e nó chắc là chuẩn không cần chỉnh nữa rồi hehe

mewmeo

Member
hi tại mình làm về ngành đồ hoạ quảng cáo mà bạn, ảnh đã qua chỉnh sửa vì tại hồi đó em nhà mình thay lông dữ quá nên nhìn bạc phếch,căn bản là nhìn dáng chuẩn. mai tớ sẽ chụp ảnh mới của em nó không qua chỉnh sửa, giờ nhìn e nó chắc là chuẩn không cần chỉnh nữa rồi hehe
Cún nhà mình cũng đang thay lông hay sao ý, mọc tòan lông màu trắng thôi, thấy bảo đấy là lông tơ bao giờ rụng hết thì mới đẹp, không biết có phải vậy không bạn

Cún nhà mình cũng đang thay lông hay sao ý, mọc tòan lông màu trắng thôi, thấy bảo đấy là lông tơ bao giờ rụng hết thì mới đẹp, không biết có phải vậy không bạn
đúng rồi đấy bạn, chó khoảng ngoài 1o tháng thì lúc đó lông nhìn mới tương đối được đó là với chó đực thôi nhé còn với chó cái thì thường sớm hơn

kenvin234

Member
Có phải bác mua em này của béo_núc không? Em nay được 6 tháng rồi đúng không bác,đẹp quá,em cũng có một bé mà mới được có gần 2 tháng tuổi thôi :D

nguyet

chiều nay vừa đi dạo cùng bác chủ em này,e này trông rất tuyệt,hơi bé nên toàn bị con rot nó vờn kêu oai oái

reallife

Member
Con đực của Chiến đẹp quá, chịu khó chăm sóc sau mình gả em husky của mình cho...