• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hummer ra hà nội

atula

Active Member
Hôm nay mặc dù Hà Nội trời mưa nhưng không ngăn được cảm giác hồi hộp khi chờ đón em ý.Ấn tượng đầu tiên khi nhìn thấy HUMMER là một khuôn mặt thật đậm chất bully.Rồi cảm giác lâng lâng khó tả khi sờ vào em
Đây là mấy tấm hình của HUMMER khi vể đến nhà

Khánh Nhữ

Active Member
Chất chơi người dơi ghê nha ...!
<:p

Chủ nhật tới cho Hummer ra mắt ACE trong CLB thôi :D

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh nha. Hummer ra ngoài đó là thích rồi, không khí lạnh và có sân chơi rộng và thoải mái. Hummer 2 tuổi 5 là lúc độ tuổi cực đẹp nhất của bully. Hummer nhìn rất đúng tên của Hummer. Hummer ra con cũng đẹp Sandy của anh Được và Candy, Windy của Hưng Nha Trang, và Happy của Phạm Hoàng.

Gửi anh hình cha mẹ của Hummer !

Cha Lucifer

Khung đầu và tướng ta rất to.

Mẹ Lucy

Khung đầu to và dày cơm ngắn đòn.

Thân chào,

atula

Active Member
Chúc mừng anh nha. Hummer ra ngoài đó là thích rồi, không khí lạnh và có sân chơi rộng và thoải mái. Hummer 2 tuổi 5 là lúc độ tuổi cực đẹp nhất của bully. Hummer nhìn rất đúng tên của Hummer. Hummer ra con cũng đẹp Sandy của anh Được và Candy, Windy của Hưng Nha Trang, và Happy của Phạm Hoàng.

Gửi anh hình cha mẹ của Hummer !

Cha Lucifer

Khung đầu và tướng ta rất to.

Mẹ Lucy

Khung đầu to và dày cơm ngắn đòn.

Thân chào,

Cám ơn Nghĩa đã tạo cho Hummer ra ngoài Hà Nội cho anh em có nhiều sư lựa chọn con giống.

Manh Cuong

Member
Chúc mừng a nha,hummer nhìn hầm hố quá đi mất boy lại có đối thủ rồi hihi .......... :x !!!

chúc mừng ông anh nha....em nó thân hình rất đẹp và dày cơm...mai mà thời tiết đẹp ae mình đưa mấy em đi CV nhé

lewei

Member
HUMMER đúng như tên gọi khủng vãi....lưng như cánh phản.CHúc mừng chú sở hửu được em nó<:p<:p<:p<:p

atula

Active Member
chúc mừng ông anh nha....em nó thân hình rất đẹp và dày cơm...mai mà thời tiết đẹp ae mình đưa mấy em đi CV nhé

Mai thời tiết đẹp phải đi rồi .Cám ơn em nhé ,Tatoo em vẫn nuôi chứ?

luna610

Member
Cám ơn em .Bé nhà em thế nào rồi đợt này chắc lớn lắm rồi nhỉ?
may nhờ có anh chăm tốt từ khi còn trong bụng mẹ nên cún nhà e khỏe tốt lắm, ko bị thiếu canxi nên h phát triển tốt lắm anh à. Mai thời tiết mà đẹp em sẽ mang ra cv off :D:D

jenny_Q

Vietpet sponsor
Mới đi TQ về mệt quá giờ này mới ngủ dậy hehe. chúc mừng anh Được nha đã có thêm 1 con giống tốt cho anh em ngoài Hà Nội phát triển bully. Em nó thật sự ấn tượng và đẹp.

mjtbeo

Member
Hummer đẹp quá chu ạ công nhận trong đấy nuôi tốt thật ng hummer to như cái phản ý :))