• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hummer mở phối đây

atula

Active Member
Đang thèm tiền HUMMER mở hàng 5 triệu cho ai đến trước .

atula

Active Member
Cám ơn anh nha .............................................................

luna610

Member
Cám ơn em .Up ảnh bé nhà em lên đi .
e định mấy hnua troj đẹp ra cv làm vài kiểu. Anh ơj hinh như con nhà e đang bị ho cũ chó thì phải, e thấy nó thỉnh thoảng khạc khạc nhưng ko có đờm hay nc mũi, ăn uog đj vs và chạy nhảy vẫn bt. E cho uog kháng sinh và thuốc ho rồi nhưng ko biết có đỡ ko :(

atula

Active Member
e định mấy hnua troj đẹp ra cv làm vài kiểu. Anh ơj hinh như con nhà e đang bị ho cũ chó thì phải, e thấy nó thỉnh thoảng khạc khạc nhưng ko có đờm hay nc mũi, ăn uog đj vs và chạy nhảy vẫn bt. E cho uog kháng sinh và thuốc ho rồi nhưng ko biết có đỡ ko :(
Thay đổi thời tiết nó ho đấy em tiêm kháng sinh cho nó uống lâu lắm .

Mr.DuyAnh

Member
Gửi chú được

Vầng cháu cám ơn chú , hôm nào chú rỗi chú cháu mình lại Off chú nhé hehe . Hôm nay gặp mặt chú , cháu cũng rất quý chú . hôm nào rảnh chú cứ alo cho cháu bất kỳ mọi lúc mọi nơi chú nhé :p

Mr.DuyAnh

Member
Vâng chú Châu Bá Thông . Cháu đã hỏi và biết 3h -5h là đẹp chú ạ . Hôm đấy chú cháu mình lại giao lưu chú nhé ;;)