• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HP - Rott hạ sinh đây...

Con Vicky nhà em chiều qua vừa vượt cạn cho ra đời 10 nhóc con khoẻ mạnh...gửi các bác ít hình...em sẽ update sau...hihi

tuyệt vời,chúc mừng bạn nha,mình ở sài gòn chứ ở hải phòng là qua nhà bạn xem tận mắt rồi!

HUY_X135

Member
Con Vicky nhà em chiều qua vừa vượt cạn cho ra đời 10 nhóc con khoẻ mạnh...gửi các bác ít hình...em sẽ update sau...hihi

Chúc mừng em nhé.:beer. 10 nhóc là nhiều nên em phải có chế độ đặc biệt cho cả mẹ và con em nhé.Cần tư vấn gì cứ alo cho anh.Chúc cho các nhóc chóng lớn.

hmaiviet04

Chó đẹp quá chúc mừng bạn. Ngoài lề tí, chi phí bạn rước bé rott cái về là bao nhiêu vậy?;)

tinhiep8082

Member
chúc mừng bác nhé.em muốn đặt viên gạch cho một em đực mà không biết địa chỉ.bác cho em xin địa chỉ để em ghé thăm được không

duhuonghp

Member
chúc mừng bác .có đàn rốt đẹp bác cho địa chỉ đề ACE đến thăm. (tinhiep8082) tùng đã có 2 em nghé con rồi mà vẫn đặt gạch cơ à.em rốt to chưa đưa xuống HP à . mấy hôm nữa nắng anh em xuống rửa lục nhé .lâu lắm rồi ko được giòng heheh:D

xin lỗi cho mình hỏi ngoài lề chút, có phải con mẹ này là con Heo của Bạn Vutran ở Lạch tray không vậy?

Cám ơn các bác...đã quan tâm đến topic...hihi...cũng may con chó mẹ nó rất ngoan và khéo...k vất vả như hình dung lắm...nhưng em và người nhà vẫn luôn thức trực...hihi...địa chỉ nhà em ở ngõ 229 Hàng Kênh...số điện thoai 0937188889...em tên Trung năm nay mới 23 tuổi thôi...mong các anh em chỉ giáo nhiều hihi.
@ongchunhu_hp : chào anh...con cái này e nuôi nó từ nhỏ anh ah...bố mẹ nó ở tận Móng Cái lận. :D

NgocNhi

Đàn rot này bạn đã cắt đuôi chưa vậy, nếu chưa thì đừng cắt nhé kẻo tội nghiệp nó, giống chó này ko nên cắt j cả. Lúc nào bạn rảnh để mình ghé qua chơi với các bé? Ah mà bạn có hình chó bố ko post lên cho mọi người xem ảnh nhé.

emily_vn

Member
Cho mình hỏi chút, con rot mẹ có phải thuần ko bạn? Sao chân nó có vẻ bé, mõm nhỏ mặt dài dài vậy nhỉ?

Cho mình hỏi chút, con rot mẹ có phải thuần ko bạn? Sao chân nó có vẻ bé, mõm nhỏ mặt dài dài vậy nhỉ?
Chào anh...đó là do góc chụp thôi anh ah...chứ thuần chủng đến mức nào em cũng ko biết...chỉ biết bố mẹ nó là chó bên Trung Quỏ về...

Hiepnt

chào bạn mình mới tham gia clb ,bạn có con nào " xâu xấu re rẻ " (thông cam nha) để cho mình 1 chú tập nuôi được ko ? Nếu được pm Cho mình nhé

cám ơn .