• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hotgirl tắm tiên đêy, check hàng ngay

tee

Member
[-O< Tắm lá thuốc

Rất là làm hàng luôn, cứ tưởng chân dài lắm...hóa ra dài thật =))=))

tắm xong ngủ, trong khi ngủ vẫn giữ đc độ "chất" của 1 hotgirl hehe

tee

Member
Siuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu (đã đủ kí tự)

tee

Member
Có cái thể loại nào thấy đc ngâm nước lá sướng quá, tắm xong cho ra lại nhảy vào nằm tiếp ko, đòi ngủ luôn ở đấy mới chết :)):))

minkiu89

Member
nhìn yêu thế :x hehe . E nhà bạn được bao tháng rồi <:pup cho chó đẹp

tee

Member
cute, ăn mong chóng lớn nhé cô bé chân dài kakaaaaaaaaaaaaaa
yeah..... sắp sửa chả thấy chân dài đâu vì cái bụng phệ che mất rùi =))=)), ăn không kiểm soát nổi =))

Ziny Yzma

Member
Chó nhà bạn mà ăn kinh như vậy thì nên kiểm soát em nó chút đi.Về sau bội thực thì chết dở.

kubikubi

Member
hay nhỉ...trông đáng yêu quá, Có khi cũng làm 1 bé về nuôi..............8->

tee

Member
Chó nhà bạn mà ăn kinh như vậy thì nên kiểm soát em nó chút đi.Về sau bội thực thì chết dở.
^^! Thanks bạn! Mình nuôi nhiều chó rồi nên cũng có kinh nghiệm, cũng hãm nó lại rùi, nhg mà hấp thụ quá tốt nên càng ngày càng béo. Kể ra cũng thêm cái tội ăn vụng nữa :">

tee

Member
hay nhỉ...trông đáng yêu quá, Có khi cũng làm 1 bé về nuôi..............8->
^^! Mua đi bạn, pug rất thân thiện và vui vẻ bạn ạ. Ko tự hào ji đâu nhg tìm đc girl trắng như nhà tớ hiếm đấy hihi ^^!