• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hot teens!

phan phan

Chào các bạn!:wel:

Mình xin giới thiệu các thành viên

Bido (birthday: 31.6.2005) - Dory (birthday: 13.6.2005)

Dory

Bido
Giới thiệu cùng các bạn một số hình ảnh của 2 hot teen đầu tiên của mình nhé!

Dog Eye Dog Eye
...đấy là 2 trong số 16 hot teen nhà mình. Mong được làm quen với các bạn yêu ... Dog Eye

qty_lady

Member
Chào các bạn!:wel:

Mình xin giới thiệu các thành viên

Bido (birthday: 31.6.2005) - Dory (birthday: 13.6.2005)

Dory

Bido
Giới thiệu cùng các bạn một số hình ảnh của 2 hot teen đầu tiên của mình nhé!

Dog Eye Dog Eye
...đấy là 2 trong số 16 hot teen nhà mình. Mong được làm quen với các bạn yêu ... Dog Eye
cho mình hỏi 2 tấm cuối cái bạn gái bế con cún phải tên Nghi không? nhìn bạn ấy quen lắm giống bạn học hồi cấp 2 với mình. cún nhà bạn đẹp lắm :) thân.

phan phan

Chào qty_lady! Bạn tên gỉ ? Như vậy là chúng mình cùng trường...Có cùng lớp không?

Dori sanh lứa đầu tiên

Bé được đặt tên Jaquar nich là Bống

Mẹ Dori rất yêu Bống,Ba Bido cũng lo lắng,thỉnh thoảng cũng vào chăm sóc Bống đấy.Tóm lại Bống sống trọn vẹn trong tình yêu thương của ba mẹ..

9 tháng sau Bống đã thành một thiếu nữ thật sự là rất đáng yêu .Cả nhà ai cũng nâng niu Bống nhiều lắm...và Bống cũng rất ngoan,tuy rằng hay nhõng nhẽo

Bống ở Mũi Né

Vũng Tầu

Thành phố mù sương...

Những ngày tháng sống hạnh phúc trong tình yêu thương của ba Bido và mẹ Dori.Hạnh phúc ơi !

CENTIMET

Member
cung kính phát biểu : ... vị này nghiện món PET nặng quá!

Anh em hội toydog cần liên lạc rủ rê đi offlien ạ!

Centimet

hoangtkv

Active Member
Đúng là bái phục. Chỉ riêng việc đếm xem con nào đã đi vệ sinh con nào chưa thì cũng đủ làm mình đau đầu rồi.

qty_lady

Member
Chào qty_lady! Bạn tên gỉ ? Như vậy là chúng mình cùng trường...Có cùng lớp không?

Dori sanh lứa đầu tiên

Bé được đặt tên Jaquar nich là Bống

Mẹ Dori rất yêu Bống,Ba Bido cũng lo lắng,thỉnh thoảng cũng vào chăm sóc Bống đấy.Tóm lại Bống sống trọn vẹn trong tình yêu thương của ba mẹ..

9 tháng sau Bống đã thành một thiếu nữ thật sự là rất đáng yêu .Cả nhà ai cũng nâng niu Bống nhiều lắm...và Bống cũng rất ngoan,tuy rằng hay nhõng nhẽo

Bống ở Mũi Né

Vũng Tầu

Thành phố mù sương...

Những ngày tháng sống hạnh phúc trong tình yêu thương của ba Bido và mẹ Dori.Hạnh phúc ơi !
mình tên Ngân, học Trần Văn Ơn, có lẽ không cùng lớp nhưng tụi mình thường xuyên thi cùng phòng hì hì

phan phan

Mến tặng Ngân để cùng nghĩ về những kỳ niệm một thời
còn đây là hot teen thứ 4 của mình nhé

Em nó có tên la Bingo 0.800kg .

qty_lady

Member
Mến tặng Ngân để cùng nghĩ về những kỳ niệm một thời
còn đây là hot teen thứ 4 của mình nhé

Em nó có tên la Bingo 0.800kg .

hì, rất vui gặp lại Nghi. Bây giờ Nghi thế nào rồi? Cũng đam mê nuôi cún quá ha. Cùng đam mê rồi

phan phan

Chào các ban .
Đây là thành viên thứ 5 của mình.

Tên Chip .Không phải là chíp hôi đâu nhé các bạn .Đơn giản chi3la2 Chip thôi

Chip giờ đây vẫn là thiếu nữ,tuy là hơi dữ một chút,lúc ăn thôi !Còn thì dễ thương như Huyền Trân Công Chúa ấy.

Tuy là thiếu nữ mà còn nhõng nhẽo mẹ Bông đó( Mách cho mọi người cười cho quê ha )
Chúc các bạn cuối tuần vui nhiều nha

phan phan

Chào các ban .
Đây là thành viên thứ 5 của mình.

Tên Chip .Không phải là chíp hôi đâu nhé các bạn .Đơn giản chi3la2 Chip thôi

Chip giờ đây vẫn là thiếu nữ,tuy là hơi dữ một chút,lúc ăn thôi !Còn thì dễ thương như Huyền Trân Công Chúa ấy.

Tuy là thiếu nữ mà còn nhõng nhẽo mẹ Bông đó( Mách cho mọi người cười cho quê ha )
Chúc các bạn cuối tuần vui nhiều nha

phan phan

Mẹ Bống sanh lứa thừ 2 được 4 chú yêu quái thật dễ thương mà phá chời chời à !

Mình sẽ kể về từng đứa ,tụi nó nhiều kỷ niệm đáng yêu lắm...

trungvahuong

chị phương nghi việt nam nẽt top moldel nè

chị là thần tượng của em đó .dù không là vnntmodel nhưng chị cố gắng lên nha . hi vọng chi năm sau sẽ thi tiếp và sẽ xuất hiện tuyệt vời hơn nha chị . chúc chị thành công