• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hot.!!!cần tìm nhà cho 1 bé Miu Đực tại Hà nội

bocau hanoi

Member
chào mọi người. Nhà tạm thời có chú Mèo thường,màu trắng đen, khôn ,nhanh nhẹn,không biết ăn vụng nhưng ăn khỏe.do nhà có em bé nên muốn tặng cho ai có nhu cầu.
thấy xu hướng xin Mèo của các bạn đa phần tìm Mèo cái,không biết Mèo đực thì có cô chủ nào muốn không?:D
liên lạc với mình để qua đón em nó. PS: ko mất 1 đồng nào,chỉ việc qua tận nơi để đón!!!!!!!!
mr Huy . 01666599979

luna_ht

Member
Mình cũng có 1 em mèo ta đực oy. h muốn mèo cái thôi. up cho bé nè :)

nguyet_keng

Member
anh ơi bé mèo này được mấy tháng tuổi rồi ạ ..em nhìn thích lắm nhưng sợ nó nhiều tuổi không quen được nhà mới ..:-w

anh ơi bé mèo này được mấy tháng tuổi rồi ạ ..em nhìn thích lắm nhưng sợ nó nhiều tuổi không quen được nhà mới ..:-w
tầm này tuổi cùng lắm giống cu Chin thôi, cũng dễ gần thôi mà, lúc đầu về thì gầm gào, được 2 ngày sau quen nhà, ăn uống tốt 1 cái là chạy chơi cùng ace thôi

nanachan

em này về với mình cũng đc gần 1 tháng rùi, ăn khỏe kinh khủng, mỗi bữa ăn hết 1 bát cơm, nghịch như quỷ, nhưng iu em ý ghê cơ. hihi. nhìn em ý ngủ, tự nhiên thấy cs thật yên bình.....

nguyet_keng

Member
chúc mừng bạn nha ..trước đây mình cũng xin 1 em mèo ..nhưng nó lớn quá về nhà toàn tụ kỉ thôi ..thương lắm ..=((

momimuz

Bé xinh thế mà mình thì ở hn :((
Nhiều người cứ nói ko phân biệt ta hay tây mà hễ topic nào mèo ta là ít người. Nói dối không biết ngượng.

Bé xinh thế mà mình thì ở hn :((
Nhiều người cứ nói ko phân biệt ta hay tây mà hễ topic nào mèo ta là ít người. Nói dối không biết ngượng.
bé này ở hà nội mà bạn, có lẽ bạn chưa đọc kỹ đấy