• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HONEY nhà mình tròn 7 tháng!

bevy2002

Member
Honey - cô thôn nữ củ chi 10 tháng "SBD 176"

Xin update hình Honey of vnrottweiler tại thời điểm 10 tháng tuổi....tại 2 cuộc thi quốc gia và quốc tế do VKA tổ chức Honey đã giành hạng 3 ở giải quốc gia do ngày đầu tiên tham dự thể thiện chưa được tốt...tuy nhiên ở giải quôc tế tổ chức vào ngày hôm sau Honey đã thể hiện xuất sắc hơn và giành được hạng 2 ở class junior ( 9 - 18 tháng ).........mọi người cùng chia vui với Honey nhé...

Boy Hai Phong86

Active Member
Xin update hình Honey of vnrottweiler tại thời điểm 10 tháng tuổi....tại 2 cuộc thi quốc gia và quốc tế do VKA tổ chức Honey đã giành hạng 3 ở giải quốc gia do ngày đầu tiên tham dự thể thiện chưa được tốt...tuy nhiên ở giải quôc tế tổ chức vào ngày hôm sau Honey đã thể hiện xuất sắc hơn và giành được hạng 2 ở class junior ( 9 - 18 tháng ).........mọi người cùng chia vui với Honey nhé...

Chúc mừng anh nhé, >:D<................................................................

bevy2002

Member
To anh Hung,tinhyeu Cám ơn anh nhiều về những tấm hình đẹp và đầy ý nghĩa..!
To Giapacore1102 Cám ơn Giáp đã chia sẻ niềm vui với mình, chỉ tiếc hôm đó không được gặp nhau...
To Boy Hai Phong86 Cám ơn nhiều và hẹn gặp lại em..!

_DucPham_

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh, nhưng thể hiện tốt đôi khi chưa đủ phải thêm yếu tố may mắn nữa chứ ^_^, cố gắng giữ phong độ nha anh, hẹn gặp Honey năm sau :D

KimCuong

Active Member
Lần đầu đi show nên người dắt Honey hơi rụt rè :D, khuôn mặt hơi căng thẳng và ít thấy nhoẻn miệng cười. Chỉ thấy có người gọi thì gương mặt mới tươi tỉnh lên một chút. :D

Còn Honey tuy là lần đầu đi show nhưng rất hưng phấn và có thần kinh tốt. Hy vọng năm sau sẽ có giải lớn để anh em ngoài Bắc vào được anh Mỹ và chị Vân khao to. >:D< :))

Chúc mừng anh chị nhé./.

bevy2002

Member
Lần đầu đi show nên người dắt Honey hơi rụt rè :D, khuôn mặt hơi căng thẳng và ít thấy nhoẻn miệng cười. Chỉ thấy có người gọi thì gương mặt mới tươi tỉnh lên một chút. :D

Còn Honey tuy là lần đầu đi show nhưng rất hưng phấn và có thần kinh tốt. Hy vọng năm sau sẽ có giải lớn để anh em ngoài Bắc vào được anh Mỹ và chị Vân khao to. >:D< :))

Chúc mừng anh chị nhé./.
Cám ơn Kim cương đã có nhận xét rất đúng, anh ghi nhận và rút kinh nghiệm để lần sau thể hiện tốt hơn.Còn về vụ''khao to'' thì OK, anh chị rất mong được đón tiếp các anh em fan rott miền bắc đấy!

bevy2002

Member
Chúc mừng anh, nhưng thể hiện tốt đôi khi chưa đủ phải thêm yếu tố may mắn nữa chứ ^_^, cố gắng giữ phong độ nha anh, hẹn gặp Honey năm sau :D
Cám ơn Đức nhé! Em nói đúng lắm, không thể bỏ qua yếu tố''may mắn'' trong cuộc thi được. Anh sẽ cố gắng giữ phong độ tốt để sang năm còn gặp lại AE miền bắc nữa..ka ka..!

trantantai

Active Member
Chúc mừng anh Mỹ với 2 giải thưởng đầu tiên. Đó là sự khích lệ rất lớn cho anh em chơi Rot . Hy vọng cũng có dịp thi thố với anh em. Honey tuyệt vời lắm!

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chào anh MỸ.......

Đầu tiên xin gửi lời chúc mừng HONEY đã có những thành tích nhất định tại DOGSHOW.....Quan trọng nhất anh chị là một trong số ít những người chơi hiểu ý nghĩa thực sự của cuộc chơi này bản thân em rất khâm phục anh chị cũng như những thành viên đã tham gia DOGSHOW lần này........Chúc anh chị và bé VI sức khỏe để ngày càng chăm sóc bé HONEY đẹp và tốt hơn nhé........

bevy2002

Member
Chúc mừng anh Mỹ với 2 giải thưởng đầu tiên. Đó là sự khích lệ rất lớn cho anh em chơi Rot . Hy vọng cũng có dịp thi thố với anh em. Honey tuyệt vời lắm!
Anh cám ơn Tài có những lời chúc , đây là lần đầu đi show nên rất căng thẳng mà đạt được thành tích đó cũng là sự lôi cuốn đến anh em yêu rott, có như vậy phong trào rott tphcm nói riêng và Việt Nam nói chung sẽ đạt được bước tiến cao

bevy2002

Member
Chào anh MỸ.......

Đầu tiên xin gửi lời chúc mừng HONEY đã có những thành tích nhất định tại DOGSHOW.....Quan trọng nhất anh chị là một trong số ít những người chơi hiểu ý nghĩa thực sự của cuộc chơi này bản thân em rất khâm phục anh chị cũng như những thành viên đã tham gia DOGSHOW lần này........Chúc anh chị và bé VI sức khỏe để ngày càng chăm sóc bé HONEY đẹp và tốt hơn nhé........
Anh chị cám ơn An có những lời chúc sức khỏe đến gia đình Anh chị. còn về Honey anh chị còn phải cố gắng học hỏi thêm nhiều kinh nghiệm của những anh em đi trước để đạt được tốt hơn. Anh chị rất mong được góp sức cùng những thành viên để đẩy mạnh phong trào cho những ai yêu rott

bevy2002

Member
Ngày 8/1/2012 tới đây, Bevy2002 có cho Honey sang ThaiLand thi đấu không vậy ?.
Cám ơn anh Hùng đã động viên tinh thần!Thật ra mỉnh còn phải học hỏi thêm nhiều nữa mới có đủ tự tin để bước ra sân chơi của nước bạn.Mong AE ủng hộ sự đam mê của mình nhé!

Khai.Q4

Member
Chúc mừng anh chị và Honey nhé! Honey thi đấu rất ấn tượng...và đã không phụ lòng mong đợi của ông bà chủ. hihi...

bevy2002

Member
Chúc mừng anh chị và Honey nhé! Honey thi đấu rất ấn tượng...và đã không phụ lòng mong đợi của ông bà chủ. hihi...
Anh chị cám ơn Khải đúng là Honey ko phụ lòng chăm sóc của anh chị, Honey được giải là niềm vui nhưng niềm vui quan trọng nhất đối với anh chị là được các anh em fan rott ủng hộ và động viên nên Honey mới có một bước khởi đầu tốt. Anh chị chúc kanel KDF ngày càng phát triển mạnh hơn

nhatnamnguyen78

Chúc mừng anh chị và Honey nha.Có 1 khởi đầu tốt quá.Thấy Honey đoạt giải mà em cũng vui lây. mà phải công nhận Honey lên hình đẹp quá.Chúc mừng,chúc mừng.

vuquang

Chúc mừng anh chị và Honey đoạt giải ! Chúc gia đình anh chị vui vẻ và hạnh phúc . Have a nice Weekend