• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Honey & Gelly nhà mình

bevy2002

Member
Mình xin giới thiệu 2 bé nhà mình là bé Honey và bé Gelly....bé Honey được gần 5 tháng ( bé sinh ngày 03-02-2011 ) bé là con của bố King và mẹ Bianca. Bé Gelly thì hơn 5 tháng 1 tý vì bé sinh ngày 29-01-2011 (bé là con của bố Grismo và mẹ Agila).

hiện này bé Honey to hơn bé Gelly vì bé Honey hay giành ăn phần của bé Gelly nên bé Gelly hơi bị đẹt 1 tý, tuy bé Gelly bé hơn nhưng lại ngoan hơn. cảm nhận của mình về dòng rott thật tuyệt vời vì rott vừa mạnh mẽ lại vừa tình cảm.

vài hình chụp 2 Bé

Honey of vnrottweiler

Gelly of vnrottweiler

Xin cám ơn

trungcs

Member
bé Gelly hình như có vẻ gầy bác chủ topic ơi, 5 tháng mà trông như 3 tháng vậy?bác phải chăm em nó nữa vào...

tinhbanbietyeu

ôi, đẹp quá, nhìn hình thôi đã thấy bứt rứt vì đam mê nổi dậy, chúc mừng bạn có những người bạn tuyệt vời là rot

anhyenco

Member
tuyệt quá anh ah, hai em nhà anh đẹp quá , anh đang ở đâu vậy ? bữa nào anh em mình giao lưu đi, em cũng đang sở hữu hella là chị em với honey nhà anh đó, đt của em 0982283938, em là đạt, em ở củ chi

hella & fabio nha em

fabio

hella

hi hi người mẫu chân dài , e nghĩ chắc vẫn phát triển chiều cao nữa đúng ko bác , đầu mặt đẹp , màu mảng rõ nét :D

Nhìn Em Honey của anh Mỹ và Hella của anh Đạt đúng là thúy kiều , thúy vân. nói thật là ấn tượng quá...chắc sau này phải canh me hậu duệ của King quá...ka..ka..

bevy2002

Member
Nhìn Em Honey của anh Mỹ và Hella của anh Đạt đúng là thúy kiều , thúy vân. nói thật là ấn tượng quá...chắc sau này phải canh me hậu duệ của King quá...ka..ka..
Cám ơn các bạn đã có những lời khen và góp ý chân thành. Mình nở mũi rồi.he he he...Mình sẽ cho hai bé ăn riêng để Gelly không bị thiệt thòi nữa.Honey du côn và láu cá một cách dễ thương lắm nên vẫn đuọc cưng hơn...Chăm hai bé và nhin chúng mỗi ngày khôn lớn là niềm vui hàng ngày của mình mà,hi hi...

Tungu

Member
Honey hôm nay nhìn đã quá. anh chị nhớ cho 2 bé vận động và tắm nắng sớm là ok. nói chung puppy muốn phát triển tốt thì cứ ăn nhiều, ngủ nhiều và vận động nhiều là ok.

thân chào

trantantai

Active Member
Cân đo sức khỏe, te te....
Thân hình hơi gầy một tý đề nghị để ý ăn uống. Mặt mũi khỏi chê, hàng tuyển có khác

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng bạn đã sở hữu 2 em ROTT đẹp ...... Đúng là hậu duệ của KING có khác ..... Sau này chắc có tương lai lắm đó ..........

trung2t3c

Active Member
chó nhỏ đứng show như vậy là ok rồi ....... vote cho những tấm hình đẹp :D :D :D

bevy2002

Member
Vui quá vì từ hôm ăn riêng đến nay Gelly của mình trông " lớn'' lên nhiều các bạn à.Em gái của Honey đâu mà im hơi lặng tiếng vậy?Anh Đạt chắc chắn sẽ chọn lầm vì chị em các bé như " sinh đôi'' vậy, hi. hi...

Tungu

Member
cứ mỗi tháng chị Vân up hình em nó lên để xem tình hình phát triển thế nào nhé....

bevy2002

Member
Ok! mình sẽ up hình các bé mỗi tháng để các bạn đánh giá giúp " sắc đẹp'' của mỗi bé nhé.Rất mong nhận được nhiều lời góp ý'' bật mí kinh nghiệm'' của các bạn. Xin cám ơn trước nhe !

cha cha

Member
Thích mê, cả 4 bé, bé nào cũng xinh đẹp, cũng đáng yêu hết! Chúc các bé luôn hạnh phúc với gia đình tuyệt vời của mình nhé!;)

anhyenco

Member
Vui quá vì từ hôm ăn riêng đến nay Gelly của mình trông " lớn'' lên nhiều các bạn à.Em gái của Honey đâu mà im hơi lặng tiếng vậy?Anh Đạt chắc chắn sẽ chọn lầm vì chị em các bé như " sinh đôi'' vậy, hi. hi...
mấy bữa nay em đang lo làm nhà mới cho mấy bé anh ah, mấy bé nhà em vẫn tốt anh ah, để bữa nào em up hình hella với fabio lên nha,cố gắng chăm sóc tốt mấy bé nha anh, bữa nào anh em mình gặp nha

bevy2002

Member
mấy bữa nay em đang lo làm nhà mới cho mấy bé anh ah, mấy bé nhà em vẫn tốt anh ah, để bữa nào em up hình hella với fabio lên nha,cố gắng chăm sóc tốt mấy bé nha anh, bữa nào anh em mình gặp nha
Mấy bé sướng quá nhỉ được chủ chăm lo chu đáo ghê. Hai bé nhà mình''trộm vía'' chứ ''phổng'' và ''quậy'' lắm.Đặc biệt là rất thích chủ dắt đi chơi và tuân thủ theo ý chủ.Các bé nhận thức rất nhanh.mình vui lắm.Hẹn gặp lại sau Đạt nhé.

uptunning

Trông 2 bé càng ngày càng "chất" xứng đáng được giải đấy chứ :x:x:x:x:x:x