• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN_Vận chuyển:chim chó mèo..bằng máy bay,Bán lồng công nghiệp nuôi:bồ câu,gà,chó nhỏ

Tôi nhận đặt tất cả kích cỡ lồng giá rất phải chăng,xưởng hiện có 2 loại lồng
Hàng kỹ thẩm mỹ cao: phục vụ ae nội thành,tôi phụ trách
+ Đánh nhẵn các mối hàn.
+ Nẹp tôn mỏng(đỡ phải mua dây thép chằng với buộc)
+ sơn 1 lớp chống gỉ sáng bóng luôn
+ có giá cho chim đẻ (20 x dọc chiều dài của lồng)
+ khay hứng phân bằng tôn chống nc' bền và chắc chắn

Hình đây: kích neck để xem chi tiết nhé
1239645_623623060992361_1055466685_n_zpsf3a84f89.jpg Photo by cu0p_gjet_hjep_dungh0j | Photobucket
Hàng thường: phục vụ bà con từ thành thị đến nông thôn

+ Đặc điểm như hàng kỹ nhưng ko sơn chống gỉ nhé

Hiện có 2 kích thước thông dụng:Máng ăn,uống,ổ đẻ: bán kèm lồng 5k/1 cái,mua lẻ 7k/cái
Giá cho hàng kỹ:
Lọai: 50x50x60
+Long`ko : 120k
+Khay tôn: 60k

Lọai 100x50x50 :
+Long`ko : 200k
+ khay tôn: 100k

Loại 120x50x50:
+Long`ko : 230k
+ Khay tôn: 120k

Giá cho hàng thường: rẻ hơn hàng kỹ 30k xo với giá trên (ko tính khay tôn)
vd: loại 50x50x100 giá 170k lấy nhiều(>30 cái chỉ 140k/1cái)

Hiện đang làm thêm loại 60.60.120 cho ae,bác nào có nhu cầu thì alo nhé,hàng này ít ng đặt nên mỗi lần tôi chỉ xuất 20 cái(hiện đang làm)

Giờ là chương trình khuyến mại :
- Lồng không phụ kiện (ko lấy khay)
Khách hàng mua từ 5->10 lồng giảm 10k/1 lồng
Khách hàng mua từ > 30lồng giảm 40k/1 lồng

- Lồng đủ phụ kiện (có khay)
Khách hàng mua từ 5->10 lồng giảm 25k/1 lồng
Khách hàng mua > 30 lồng giảm 55k/1 lồng

Hoa mắt quá,nói chung mua càng nhiều sẽ càng có nhiều ưu đãi,
bác nào vui tính cũng đc hưởng ưu đãi ạ

" Làm sao để đảm bảo sức khỏe tốt nhất cho các thú cưng khi vận chuyển giữa 2 miền nam bắc, Sài Gòn ra Hà Nội và ngược lại "....chỉ với 3->4 tiếng đã có thể cầm thú cưng trên tay.Vâng... tôi sẽ làm cầu nối cho ae 2 miền có nhu cầu...
Ko dài dòng nữa tôi vào vc luôn
Tôi nhận vận chuyển qua đường hàng không các loại thú cưng: chim,chó,mèo...sinh vật cảnh
Giá cho các loại:
+ chim,gà(tùy SL): < 5con : 200k/1con
< 10con : 180k/1con
< 20con: 150k/1con

+ chó,mèo: 1 con 1,5triệu/1con + 20k/1kg của thú cưng

+ Ngoài ra tôi nhận vận chuyển tất cả hàng hóa các loại từ cái tăm đến cái ôtô nếu các bạn có nhu cầu,(đã chuyển 1 kiện 2->6tấn)

* Cách giao dịch:
Có người nhận hàng tại các sân bay: Gia lâm;Nội bài; Tân Sơn Nhất...sau khi cất cánh 3->4 tiếng,ở HN thì tôi ra nhận,ở SG thì có đồng nghiệp của tôi nhận và giao cho khách hàng
Trong trường hợp 2 đối tác ko biết nhau muốn giao dich thì chúng tôi sẽ kiểm tra độ chính xác của hàng hóa giúp các khách hàng
* Xin cam kết là:
+ Hàng đc chuyển sẽ được giữ nguyên hiện trạng như khi nhận(nếu cần có thể niêm phong)
+ Trong trường hợp chuyển thú cưng.(Sau khi kiểm tra sức khỏe thấy tốt và biet giá trị)nếu để xảy ra:chết hay thất lạc sẽ đền bù gấp 3 lần cước phí vận chuyển.
*Bảo hiểm cho các kiện hàng giá trị cao (tuy rằng rất hiếm xảy ra nhưng có thì tốt hơn,chết thì còn xác,thất lạc thì 100% ko có)
Phí bảo hiểm tùy bạn chọn: 200k,500k,1tr... nếu xảy ra chết hay thất lạc sẽ đền bù 5 lần giá trị bảo hiểm

Mọi chi tiết pm: 0919931984 tôi 30t
Hiện có 2 điểm lấy hàng và giao dịch:
1: 51Ngõ 2 ktt công an bala Hà đông cách ngã 3 bala 50m)
2: 91 Trần Hưng Đạo- Hoàn kiếm-HN ( Trong h hành chính nhé 8h sáng->4h chiếu)