• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN_Tìm nhà mới cho quỷ nhỏ nhà mình

hoanghaden

Tình hình là nhà lại có đứa vừa đẻ, mẹ đám quỷ cũng muốn động đực nên xua đuổi đám nhóc nên phải cho tụi nhỏ về nhà mới. Bạn nào muốn đón mấy nhóc thì liên lạc với mình theo số 01294193264, tiền vía tùy tâm ạ.
đây là hình tụi nhỏ
bé đực

2 bé cái

Zerocool1412

hi hi, mình vừa mới lôi 1 thằng tướng cướp về nhà, cả đêm qua mất ngủ vì nó, nếu ko thì cũng đón giúp bạn 1 bé về rồi :(

bo.bo

Member
Mấy bé nhìn ghét quá đi ! Hì , up cho các bé về nhà mới nào !:-*:-*:-*:-*

hoanghaden

bé vàng đã có bạn tới đón, còn một bé mướp và một bé tam thể đang chờ tìm nhà mới ạ

haluhalu_kt

mèo về nhà mới an toàn k bị ướt nha bạn nha. ( mặc dù chủ thì ướt từ đầu đến chân :D )
mà em nó quen nhanh lắm chưa chi đã nằm rúc trong lòng mình ngủ ùi :">

hoanghaden

Còn bé mèo mướp đực có bạn nhận đón nhưng lại không tới đón nên mình đành tìm chủ mới cho nhóc, nó ở nhà một mình cứ hành hạ con nhóc mới 2 tuần tuổi :))