• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hn_em tên Vàng nhé

koiloveny

Member
Ra mắt anh chi em con Phú quốc nhà em 4 tháng tuổi,mong mọi người góp ý cho em nó tiến bộ

koiloveny

Member
bác kieuluc ạ ,bố mẹ em đực đều là phú quốc vên,không có cơ sở nào nói em nó là xoáy thai được a

DONGNAMBO

Active Member
"Ra mắt anh chi em con Phú quốc nhà em 4 tháng tuổi,mong mọi người góp ý cho em nó tiến bộ". Có góp ý nhưng không ... ./.

Em đứng ngoài là xoáy thái bạn ơi ,
bác kieuluc nói sai rùi e nó ko phải là xoáy thái nói đúng hơn thì e nó là ..............................................phú thái(vì xoáy thái ko có màu vện)

con bo la phu quoc lai xoay thai len kiet tac dan cun con nhu the la chuan roi :) con nay cua ban lai thai qua ro det

dat_dquoc

Member
nhìn cái mặt con bố ác như vậy.....nên con của nó củng giống như thái xa len.

kecodon

Member
con đực là xoáy thái của một ông trong ngõ nguyễn an ninh.chắc chắn là mình ko nhầm.hì hì

hiennguyenthv

các bác cho em hỏi phân biệt chó phú quốc như thế nào cho chuẩn.hôm trước ông anh nói về chó phú quốc nhưng em không biết gì.

Chó Bố là chó Lai Thái lan, chứ cũng không là chó Thái xịn ( cái này nhờ các Lão làng nuôi chó Thái khẳng định giùm ) Nhìn vào đầu thủ, tai, mắt, khung hình ...là ra ngay, nhưng xin chúc mừng chủ thớt có con chó khỏe đẹp nhưng KHÔNG PHẢI LÀ CHÓ PQ đâu nhé - nhiều người bây giờ cứ thấy có Dải lông mọc ngược thì gọi là Phú quốc, nhưng không phải thế đâu, chủ thớt hãy đọc kỹ bản tiêu chuẩn và bỏ thời gian ra ngồi nghiên cứu trên con chó của mình và đi giao lưu nhiều với CLB NNN chó PQHN thì sẽ nhận ra vấn đề ngay -

balinh156

Member
Con chó mẹ trông có vẻ đc , vậy mà cho nhẩy với con chó bố chán chả buồn chém