• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN_cần đổi Bồ Câu Khủng Long

thaihoang

Member
tình hình là mình có 2 em khủng Long đực đang rất sung gù và đánh nhau suốt ngày,ko biết bạn nào ở HN có mái đổi cho mình hay là ai thich thì mình bán lại cho 1 em nhé! hoặc bạn nào có mái thì để lại cho mình vậy ai có thì liên lạc với mình số 0902239079,Thanks
à có cái hình AE xem tạm nhé!

up cho anh, hoá ra là 2 con đực hả anh, bữa nào qua cho anh chơi, trc gọi cho anh không dc?

thaihoang

Member
up cho anh, hoá ra là 2 con đực hả anh, bữa nào qua cho anh chơi, trc gọi cho anh không dc?
uh 2 con này là đực em à, đánh nhau suốt ngày đang sung lắm em xem có ai có loai này thì bảo anh nhé! thế dạo này nhà em có gì mới ko để hôm nào Anh sang chơi

anh rảnh qua chơi không thì em qua anh có sao đâu, căn cứ em cũng ổn rùi ^^ bác sang biết liền :D

thaihoang

Member
anh rảnh qua chơi không thì em qua anh có sao đâu, căn cứ em cũng ổn rùi ^^ bác sang biết liền :D
Anh bán hết 2 cặp Xoe và Khủng Long rồi em à,có khi chiều mai anh qua nhà chú xem có gì hay ko để anh 1 cặp chơi tạm nhé!qua được thì anh alo trước:D:D:D:D:D