• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN_Bán gà chọi

chayzi

Member
Do không làm ăn chung nữa nên em muốn bán em gà này, em nó đang trong thời kỳ thay lông, xuất sứ Hải Dương thì phải(chủ gà ở HD) sau 14 hồ trên sới,gặp gà trái lối nên chủ cũ bê thua xong thằng bạn em mua lại, mua về gần chết, mất công ae chạy chữa nên giờ được thế này :x. Trạng 3,4kg(, mong anh em ủng hộ :) giờ mới cân được 3,6kg. Chân em nó máu me là do vừa giao hữu vs em gà lai <):) Giá em nó là 5tr

kitodeptrai

Member
500k thì mua gà ta àh b gà đá đc 14 hồ kia mà up cho mọi người thấy nào

bamvao2

Member
quan trọng là con gà phải khôn.đánh 6 hồ mà biết quyết phát cuối mới hay.chứ chơi 14 hồ thì chết mệt.xem cũng chán.nhưng gặp gà trái lối mà chơi đc 14 hồ kể cũng ác.chỉ ko thích cái mỏ với cựa thui.ko biết đòn ntn nhỉ.chúc bé sớm về nhà mới.

chayzi

Member
quan trọng là con gà phải khôn.đánh 6 hồ mà biết quyết phát cuối mới hay.chứ chơi 14 hồ thì chết mệt.xem cũng chán.nhưng gặp gà trái lối mà chơi đc 14 hồ kể cũng ác.chỉ ko thích cái mỏ với cựa thui.ko biết đòn ntn nhỉ.chúc bé sớm về nhà mới.
Thanks bác..................................... :D