• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - xin 1 bé mèo xù

krazie

Hồi trước mình có nuôi 1 bé mèo xù rất xinh, nhưng sau khi đi du học thì mẹ mình đem cho mất. Bây giờ vừa về HN và ở 1 mình hơi buồn nên muốn xin 1 bé về nuôi cho có bạn ah.

Bạn nào có thì PM hoặc liên lạc qua nick yahoo miracle_collector với mình nhé, srry mấy hôm nay điện thoại mình bị hỏng nên ko gọi đc :(
Mong mọi người giúp đỡ ah.

beyeumeo

rep

xin thì khó đấy bạn ạ
chỉ có đi mua thì may ra
nếu xin thì chỉ đc mèo ta thôi
mình cũng vừa đón 1 em lai về nhà :)
có 300k thôi nhưng bé xinh lắm tốt nhất là bạn nên đi mua xem thế nào
ở đây cũng nhiều topic bán mèo đẹp lắm mà giá cũng tốt

jackie09

Member
đúng vậy bạn ạ. Mèo xù người ta sẽ không cho đâu. Không dễ dàng gì khi trao đứa con cưng của mình cho người khác đâu. Tốt nhất bạn nên đi mua hoặc nếu có bạn bè mèo đẻ thì bạn xin thôi. Chúc bạn chóng có một bé mèo đáng yêu

trantrongdat

hiện nhà mình có 1 bé mèo xù đực 3,5 tháng muôn bán. Nếu bạn thích thì có thể qua xem nhé.

Bạn trongdat bán bao nhiêu ạ? mà bạn ở đâu ạ? bạn có thể up ảnh mèo lên được ko? Thanks

lululubu

Active Member
Anh/chị Yêu chó ngoan/Boo Boo trên diễn đàn vừa có lứa mèo ALD thuần chủng đã đến tuổi tìm nhà mới, giá cũng không đắt lắm, tầm 2tr5 thôi bạn ạ, các bé rất xinh, bố mẹ xuất xứ rõ ràng.

krazie

Papa vừa mua cho mình 1 bé mèo lông trắng xù rất xinh rồi, cám ơn mọi ng đã quan tâm nhé :D

maihuongt91

Member
chúc mừng bạn được bố mua tặng 1 em mèo nhé.....bạn up ảnh lên cho mọi người cùng ngắm nào