• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN Tuyển vợ cho các con trai, phối giống Alaskan, Husky

Tha Thứ

Member
Tình hình e xin phép các mo
d cho e được đăng bài với nội dung tuyển vợ cho các con của e, e xin nộp quỹ clb 50k/tháng.

Do là e có 2 thằng Alaskan đã nuôi lâu rồi và 1 thằng Husky mới nuôi lúc đầu chỉ nhằm mục đích nhảy giống cho các mem alas cái trong nhà e, nhưng do thời gian salo của các bạn nữ khá lâu nên mấy thằng đã lâu không được xả. Vậy e đăng bài tuyển vợ cho chúng nó ko cứ tình trạng nhồng nhồng thế này thì ko ổn ạ. Vì e cũng ít cho chúng nó đi chơi nữa Nhưng mà lí do nữa là chúng nó ăn hư heo mà kinh tế e thì chỉ đủ lo cho chúng nó ăn đủ thôi chứ chẳng ăn ngon được.
Chúng đều là Alaskan và Huskythuần chủng
2 bạn Alas thì màu xám trắng. Mắt màu hổ phách.

- 1 là bạn Gấu: 1 tuổi rưỡi hơn, cao to lực lưỡng ( hơi hôi nặng 50kg, chân tay đầu thủ to lắm
- 2 là bạn Adam: 1 tuổi rưỡi , to bình thường nhưng có khuôn mặt tái đào cute đáng iu lắm ^^
- 3 là bạn Sứt: Bạn này là Husky nặng 24 kg, màu vàng cam, mắt xanh 2 bên, hỏa tiễn đẹp, khung xương ok, lông lá ổn

Nhà bác nào mún kén rể có thể đến xem mặt tại nhà trai số 19 ngõ 9 Hoàng Ngọc Phách ạ, liên lạc sdt 0973536688 Mr Dũng béo
Gấu :

Adam:

Sứt

Oài con Gấu bự thôi rồi, bác nào lấy giống con này là chuẩn luôn.
A Dũng ơi hôm trước em đem con chó Nhật lên tiêm ADN đây, e vừa lấy con alas về, nó nôn ra chát nhầy màu vàng có sao không a ?

Tha Thứ

Member
Oài con Gấu bự thôi rồi, bác nào lấy giống con này là chuẩn luôn.
A Dũng ơi hôm trước em đem con chó Nhật lên tiêm ADN đây, e vừa lấy con alas về, nó nôn ra chát nhầy màu vàng có sao không a ?
cứ để theo dõi a ơi , e thì e ko có chuyên môn nhưng theo kinh nghiệm chó nhà e thỉnh thoảng cũng nôn ra dịch vàng nhưng mà nôn nhiều thì có vấn đề rùi :D, còn vấn đề gì thì e hem bít :D:">

Saggi & Saphira

gay là gay kiểu gì, =)) để e up ảnh sinh hoạt giường chiếu lên cho a xem :p>:p
Haha dạo này lạnh nhìn lông lá ngon quá :-s dạo này các cô chú hú hý chơi bời đâu đóng cửa suốt thế, a định qua mấy lần mà gọi toàn bảo đóng cửa haizzz:)|

theghost

Member
cứ để theo dõi a ơi , e thì e ko có chuyên môn nhưng theo kinh nghiệm chó nhà e thỉnh thoảng cũng nôn ra dịch vàng nhưng mà nôn nhiều thì có vấn đề rùi :D, còn vấn đề gì thì e hem bít :D:">
Nôn ít mà sinh hoạt bthg, ko bỏ ăn, ko mệt mỏi thì ko sao. Còn nôn liên tục thig mang đi khám e nhé. Để ý các hiện tượng mệt mỏi, ăn uống, thân nhiệt và mũi thế nào

Tha Thứ

Member
Haha dạo này lạnh nhìn lông lá ngon quá :-s dạo này các cô chú hú hý chơi bời đâu đóng cửa suốt thế, a định qua mấy lần mà gọi toàn bảo đóng cửa haizzz:)|
Đâu ạ , ở nhà suốt mà,:)| buổi tối đi ăn chè xong về thôi ạ, hú hí thì phải hú hí ở nhà chứ anh :-ss

Darkstar

Vietpet sponsor
Riêng nhà này phải nộp 500k/ tháng nhé :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D Kèm theo 1 bữa nhậu đấy! Lâu lắm rồi ko được đập phá đây!

chichvn

Member
mấy e này toàn đc nữ chủ nhân xinh đẹp âu yếm thích quá nhỉ :X
ước gì ...