• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN--->Tuyển gấp 1 anh Bắc Kinh kute lấy làm chồng!

school1985

Nhà mình có một em lai Bắc Kinh với giống Tây Ban Nha. Đang trong thời kỳ "hoạt động" cần tuyển chồng gấp, em nó rất kute rất thích chơi gấu bông, đặc biệt là biết lạy xin ăn.
Tên em nó là Bông ở đây có mấy ảnh kèm theo nè:

Em nó đang rất gấp mong mọi người có hoặc biết nơi nào có thể giải toả tâm lý cho em nó mách dùm mình nha.
Mobile:0936211985
Địa chỉ:54D Vũ Trọng Phụng Thanh Xuân Hà Nội

lollipop™

Member
Aaaaaaaaaaaaa đáng yêu quá đi mất thôi :) Up cho bé Bông sớm kiếm được anh cao to đẹp trai làm chồng nè :D

Tobixinh

Member
được đấy bạn ạ!
lai fox sóc đẹp hơn đó
sau này bé ra đời thì là chó lai lai bắc kinh fox sóc hihi
Chỉ sợ e nó kiêu quá k chịu thôi ạ....
Còn Tobi nhà e thì chiều tất...:">

ngoclap68

Member
Chỉ sợ e nó kiêu quá k chịu thôi ạ....
Còn Tobi nhà e thì chiều tất...:">
tobi cũng có giáng lắm đấy ạ tuy không được thuần chủng tuyệt đối nhưng nhìn rất là háu=))
với lại bé này đã đi thi hoa hậu pet icon nên có thể nói là hơi bị có giá đấy ạ:raised eyebrow:

school1985

Cảm ơn mọi người Bông nhà mình đã kiếm được anh bắc kinh ngon lành chờ mấy ngày nữa là cho em lên đường đến nhà chồng, khi nào có em bé nhất định sẽ up ảnh lên cho mọi người xem

Tobixinh

Member
tobi cũng có giáng lắm đấy ạ tuy không được thuần chủng tuyệt đối nhưng nhìn rất là háu=))
với lại bé này đã đi thi hoa hậu pet icon nên có thể nói là hơi bị có giá đấy ạ:raised eyebrow:
e cám ơn...
e cũng chẳng biết nó lai tạp đi đâu nữa..:))=)))..
thế nên bayh cũng chẳng dám tìm con vợ thuần chủng sợ nó chê là xấu..nó kiêu nó đi theo thằng khác..
Tìm mấy e Nhật, Bắc Kinh kute là đời sướng lắm rồi...:))

Cảm ơn mọi người Bông nhà mình đã kiếm được anh bắc kinh ngon lành chờ mấy ngày nữa là cho em lên đường đến nhà chồng, khi nào có em bé nhất định sẽ up ảnh lên cho mọi người xem
sao e nỡ vội lấy chồnggggggggggggggggggggggggggggggggg...:(((((

ngoclap68

Member
Cung hỉ cung hỉ hôm nào động phòng nhớ mời mình nha!
e cám ơn...
e cũng chẳng biết nó lai tạp đi đâu nữa..:))=)))..
thế nên bayh cũng chẳng dám tìm con vợ thuần chủng sợ nó chê là xấu..nó kiêu nó đi theo thằng khác..
Tìm mấy e Nhật, Bắc Kinh kute là đời sướng lắm rồi...:))
theo mình cứ cho tobi "sướng" là cái đầu tiên đã
bé nào cũng được, phanh xe cũng đươc, fox hưu cũng được mà chó ta cũng chơi luôn=))

Tobixinh

Member
theo mình cứ cho tobi "sướng" là cái đầu tiên đã
bé nào cũng được, phanh xe cũng đươc, fox hưu cũng được mà chó ta cũng chơi luôn=))
:))=))))))..
nhà e có mấy con GSD chắc cũng ok nhỉ..:))=))..
e đã tuyển được 1 e Nhật nhưng mấy hôm nữa e gái ý mới đến kì mới cho đi được...
Chơi lăng nhăng k e gái nào dám theo đâu..:))