• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN- tặng một bé mèo cái lạc mẹ

vahaha

Member
Hôm nay đi làm về, mình nhặt được một bé mèo con tầm 2 tháng tuổi bị lạc, em ý màu đen, chân đi tất trắng, bụng trắng, mặt cũng trắng luôn nhé, mèo cái nhé, khỏe mạnh, xinh xắn mỗi tội nhà mình hiện đang nuôi 1 bé cái khác rồi, đem em này về em kia gầm gừ một lúc rồi bỏ nhà đi bụi luôn, hix,thành ra đành phải tìm nhà mới cho bé này để bé kia hết giận còn về, :)|, mọi người ai có tấm lòng, muốn nhận nuôi bé thì liên lạc với mình theo số ĐT 0979833895.Ưu tiên người gọi điện sớm nhé:(

vahaha

Member
Tội quá đi, đi chơi về thấy bé đang lang thang ngoài mưa, chắc nhớ mẹ gào loạn cả lên, trốn trong góc gọi mãi mới ra. Cho bát thức ăn vừa ăn vừa ứ ử. :-*

vahaha

Member
Sáng nay bé đã về nhà mới rồi nhé, hy vọng ở nhà mới bé sẽ không bị ma cũ bắt nạt như nhà mình, haizzzz>:p
Mod close topic hộ mình nhé:-h