• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - tặng mèo trắng

duy.anh

Member
Bạn mình vừa có em bé nên không nuôi tiếp được. Mèo nhà mình nhỏ quá chắc 1 2 tháng nữa mới có thể nhận thêm, nên bạn mình muốn tặng lại cho các bạn yêu mèo.

Em này là mèo cái, mắt 2 màu, rất ngoan và khôn, chủ về biết ra đón. Đi toilet đúng chỗ. Có bạn nào ở quận Đống Đa (gần Chùa Bộc thì càng tốt) muốn nuôi mèo thì liên lạc với bạn mình nhé. Bạn ý muốn tặng gần vì thỉnh thoảng còn sang thăm và mua Canin cho em ý.

Tiền vía cho em ý chỉ 80k thôi :) Nhưng bạn mình muốn tặng lại cho bạn nào đang sống cùng gia đình, chứ không phải sinh viên thuê trọ. Bạn mình không muốn chê hay đụng chạm đến ai, mà vì thuê trọ thì các bạn cũng đi học cả ngày, không chăm sóc được và khả năng em ý bị mất cũng cao nữa. Các bạn liên lạc với bạn mình qua số 094827bốn200

Đây là ảnh hồi nhỏ (em màu trắng ấy ko phải em mặc áo đen đâu)

Ảnh em ý bây giờ (trắng như Ngọc Trinh luôn nhé)

Linhmu_93

Active Member
Trắng như NT =)) chết mất!
Công nhận bé xinh và trắng.... nhưng hơn NT nhiều!

Chúc con mau về nhà mới!

nhokcoi89

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
hị ,yêu quá , tặng cho m nhé , hi hi , sdt m : 0926878599 nhé :p sáng mai m gọi bạn nhé, h muộn quá :p thanks bạn

nhokcoi89

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
mềnh vừa gọi xin e mèo rồi , m ở giảng võ gần chùa bộc thui , hị hị, sau này tiện cho bạn của bạn đến thăm miu :p

nguyenthuy

Member
Ngọc Trinh mà trắng đc như này thì mấy ng mẫu khác cạp đất mà ăn à =))

bo.bo

Member
đừng có so sánh em với Ngọ Trinh khổ thân em ý ! Công nhận em xinh và trắng nhỉ ! Nhà tớ ở xã đàn nè

duy.anh

Member
đừng có so sánh em với Ngọ Trinh khổ thân em ý ! Công nhận em xinh và trắng nhỉ ! Nhà tớ ở xã đàn nè
Cậu ở Xã Đàn có muốn nuôi thì tiện quá, tớ đi làm xong thỉnh thoảng qua bon chen được nữa.

Em này ngày bé tớ đã từng chăm rồi, được 2 tháng mới đưa về nhà bạn tớ đấy chứ. Nói chung là ngoan và thích lắm.

lylinhanh

nhận nuôi tất..ốm hay không ốm,kể cả ghẻ..mình sẽ cố chữa..mình hiện đang nuôi ca cun lan meo la 20 em cả tây lẫn ta đều rất khôn và nghe lời (meo gia nha minh bat nat cho ;)) ).nhà mình o ngõ 76 An dương Tây hồ Hn.
Số dt:09.839.739.02