• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - Tặng mèo lai <):)

pe_sushi

Member
Con Mi nhà mình đẻ ngày 2/3, tính đến nay thì các bé cũng tròn 1 tháng tuổi rồi, mình lập 2pic chuẩn bị cho các bé về nhà mới. Khi nào các bé đủ cứng cáp, ăn uống tốt và đi vệ sinh đúng chỗ mình sẽ để các bạn đón. Vì là mẹ các bé là mèo ta, bố mèo 34, nên con đẻ ra cũng lai lai, xinh xinh :))

Có điều mình ko cho không, tiền vía vủng j đó ko quan trọng nhưng ko phải ko có vì mèo của mình mình thương hơn nhiều người thương con nữa, bạn nào muốn nhận nuôi thì gọi điện mình nói tiền vía, sau đó đến xem mèo, ưng thì mình đến thăm nhà các bạn. Trước khi các bạn cho mèo về thì đảm bảo là phải tiêm phòng cho mèo 2 mũi và 1 mũi phòng dại ( 1 mũi đi tiêm ngay lúc đón và mình đi cùng, sau 1 tháng mình sẽ gọi điện hoặc đến nhà để cùng bạn đi tiêm lần 2+tiêm phòng dại, tất nhiên chi phí tiêm phòng các bạn chịu)

Mình xin nói luôn là mình ko inbox, cũng ko trả lời tin nhắn, mặc cả mình cũng ko tiếp. Ai có ý định nghiêm túc thì hãy gọi cho mình.

SĐT: 0906158091 (Tú Anh - sn 91)

Đây là ảnh mèo mẹ ( mướp )+ mèo bố (màu xám)

Đây là ảnh các bé

lonely29

Member
:x mấy nhóc yêu quá đi mà mình không dám bon chen, đủ điều kiện để nhận về nhưng không đủ điều kiện chăm :">
Chúc mấy bé sớm tìm được chủ tốt :-* và nghịch khỏe nữa :))

zZĩnz

Member
KHỬA KHỬA các con xinh quá cơ mà tiếc Cô đang bắn gạch sang nhà bác Khaiminh bắt anh tuxedo bị bỏ rơi rồi Ko xí xớn các con được. UP CHO CÁC CON TÌM ĐƯỢC CHỦ TỐT NÀO KEKEKEKE

Linhmu_93

Active Member
Ôi , nhanh quá @.@ mới ngày nào còn ướt nhẹp, bé tí như mấy con chuột mà giờ đã xinh đẹp thế này... Mẹ đỡ đẻ này có được xí con nào tặng bạn k đây ;;) hihi...
Tay nghề mềnh chụp ảnh có khác' xinh quá cơ :)) đùa chứ công nhận bọn này khôn, phối màu đều hơn cả bố mẹ :D
Chị giữ đứa nào k hả chị?

weiwei

Member
up cho các bé xinh xắn tìm được chủ tốt ! HN các bạn cho mèo tây và mèo lai nhiều gê:x

phenmaleat

Active Member
Các bé xinh quá, gióng màu của mẹ nhiều hơn. Chúc các bé sớm về nhà mới nào

pe_sushi

Member
Ôi , nhanh quá @.@ mới ngày nào còn ướt nhẹp, bé tí như mấy con chuột mà giờ đã xinh đẹp thế này... Mẹ đỡ đẻ này có được xí con nào tặng bạn k đây ;;) hihi...
Tay nghề mềnh chụp ảnh có khác' xinh quá cơ :)) đùa chứ công nhận bọn này khôn, phối màu đều hơn cả bố mẹ :D
Chị giữ đứa nào k hả chị?
Chị chắc giữ lại 1 đứa, mà nhìn đứa nào cũng muốn giữ ý =)) Đáng tiếc là giữ lại thằng bố nó xử hết thì buồn cười :)) Em định tặng ai ah, nếu tặng thì đón 1 đứa đi, nhưng bảo bạn em phải tiêm phòng cho nó, ko bệnh tật thì khổ thân lắm :D

Bọn nó khôn như ranh ý, mới 1 tháng mà đã nhai canin rau ráu rồi :)) Chạy nhảy ầm ầm, trèo tường như thật, còn trèo đc cả vào chậu đi vệ sinh to đùng đấy :))

pe_sushi

Member
KHỬA KHỬA các con xinh quá cơ mà tiếc Cô đang bắn gạch sang nhà bác Khaiminh bắt anh tuxedo bị bỏ rơi rồi Ko xí xớn các con được. UP CHO CÁC CON TÌM ĐƯỢC CHỦ TỐT NÀO KEKEKEKE
hi, cô nhận mèo bên đó thì tốt quá, dù sao vẫn nên nhường những mái ấm cho các bé bị bỏ rơi >:D<

Up cho các tiểu công chúa hoàng tử con bố Sushi mẹ... gì đấy không biết nào:)). Xinh quá cơ:x

Cricket_Kim

Member
Xinh quá ;)
Tiếc mình k ở HN >:D<
Đang tìm bạn cho Sherry :">
Mà chắc chẳng ai thừa hơi cho mình
Vì mình là trẻ con >"<

thuongvit

Member
upppppppppppp cho các con nhanh về nhà mới tìm đc người yêu thương các con thật lòng

xinh ghê, tiếc là mềnh đã đặt gạch chỗ khác ùi :X
xí xớn qua up giùm các bé zậyy ;)) chúc các bé xinh xắn sớm tìm dc chủ tốt nhe :"))

linkmitu

Member
mình thích mèo mướp quá, coi cái mặt chúng nó khó chịu ghê :x mà nhà ko cho phép nuôi nữa :(