• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - Tặng mèo con

pe_sushi

Member
Lũ nhóc nhà mình được 2 tháng, khỏe mạnh, ăn uống ngoan ngoãn và biết đi vệ sinh vào chậu cát. Giờ chúng nó phá phách như quỷ nên mình lập 2pic tìm nhà mới cho tụi nó. Mong rằng tụi nó sẽ có đc một cuộc sống tốt nhất

5 đứa nhóc nhà mình là mèo ta, mình đỡ đẻ và chăm tụi nó đến bây giờ tìm nhà mới cũng thấy thương, nhưng ko thể nuôi đc vì nhà mình quá nhiều mèo. Tiền vía thì mình để 100k/đứa (2 nhóc mướp và 1 nhóc vàng), nhóc đen tuyền và tuxedo mình để vía là 200k.

Bạn nào muốn đón các bé thì gọi điện cho mình nhé :), mình ko trả lời tin nhắn đâu ạ ^^

SĐT: 0906158091

Nhà mình ở Long Biên - HN :)

Linhmu_93

Active Member
=)) cái anh3 đứa xếp hàng e chụp mà bjo xem lại vẫn buồn cười :))
À, cái giỏ mây xinh quá, c mua ở đâu? Bao tiền đấy?

Vào hỏi hươu vượn, nào thì up cho các cháu!

Linhmu_93

Active Member
À quên, đen tuyền nhớ chọn chủ cẩn thận, k thì phải lấy vía cao lên c nhé, rơi vào tay bạn lái mèo lại mua 200k bán 500k thì :-ss

pe_sushi

Member
@Linhmu_93: cái giỏ mây chị mua ở Big-C đấy. Rẻ lắm, mà ko phải mây, giỏ nhựa =) cs 2-3 chục j đó :D Chị tuần nào cũng lượn Big-C mua 1 đống đồ linh tinh về cho chúng nó. Bây h chị chuyển hết sang cho ăn cá trứng rồi, ko cho ăn pate wk nữa :D thấy tụi nó thích lắm :D

nhóc đen tuyền chắc chị cho về nhà cuối cùng :D lúc đấy chọn chủ cho kỹ ^^

mariapetropna

bạn ơi, nhóc nào là mèo đực? mình muốn 1 bé về làm bạn vs Xu nhà mình. Xu hơn 3 tháng roài, hơi béo 1 tý, thấy nó cô đơn quá, chọn ck dần cho nó là vừa :p

bibitom

Uppp,cho các pé sớm về nhà mới và được yêu thương như Tép nhà m vậy:))

pe_sushi

Member
cái em đen trắng ngoài cùng ở ảnh đầu kia là mèo cái ah ch
đúng rồi, bé đó là cái em ah ^^

bạn ơi, nhóc nào là mèo đực? mình muốn 1 bé về làm bạn vs Xu nhà mình. Xu hơn 3 tháng roài, hơi béo 1 tý, thấy nó cô đơn quá, chọn ck dần cho nó là vừa :p
có 1 bé mướp và 1 bé vàng là mèo đực. Nhưng bé vàng thì có bạn hẹn đón mất rồi nên chỉ còn bé mướp thôi ^^

meobe135

Member
đúng rồi, bé đó là cái em ah ^^

có 1 bé mướp và 1 bé vàng là mèo đực. Nhưng bé vàng thì có bạn hẹn đón mất rồi nên chỉ còn bé mướp thôi ^^
nó là đực thì hay, em thích mèo đi tất

pe_sushi

Member
đã có 3 bé về nhà mới, chỉ còn 1 bé đen tuyền và 1 bé tuxedo. Cả 2 nhóc đều là cái :x

pe_sushi

Member
Còn 1 bé mướp và 1 bé tuxedo. Cả 2 bé đều là cái. Mong 2 bé sẽ tìm đc chủ tốt >:D<