• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN- Tặng mèo có chút lai Nga

chip_leo

Nhà mình hiện có 3 em mèo 1 trắng, 1 mướp và 1 tam thể chân đi tất rất xinh, các em đều là mèo cái và đã đc gần 2 tháng tuổi rồi nha.
Vì mình đã nuôi 3 mèo lớn rồi nên ko đủ điều kiện cũng như thời gian để chăm sóc hết được các bé. Bạn nào yêu mèo và có khả năng chăm sóc cho các em ý thì liên lạc với mình nhé. Tiền vía tùy tâm cás bạn thôi, minh chỉ mong ccs bạn có thể chăm sóc và đối xử tốt với các tình yêu nhỏ bé là đc rùi

mình là Hường - sn 90 nhé. sđt: 01667478628
mình chỉ có hình của các bé lúc mới sinh thui, các bạn xem tạm nhé :">

chip_leo

Bạn nào xin mèo của mình vui lòng gọi trực tiếp cho mình nhé, mình ko trả lời tin nhắn, mng các bạn thông cảm :))

phenmaleat

Active Member
xinh quá, em mèo trắng hình như giống mèo mẹ có đốm đen trên đầu thì phải?

chip_leo

nhà mình vẫn còn em mèo trắng với e mèo chân đi tất nhé <3 <3 bạn nào muốn thìu liên lạc với mình sớm sớm nha :x:x:x

c ơi e vừa đến lấy mèo chiều nay ý :x cảm ơn chị nha :x lúc trên đường 2 đứa cứ quậy quá trời luôn T^T tụi nó cứ đòi ra ngoài, sợ quá tè luôn vào túi của e nữa :( nhưng ks r chị ạ :D 2 đứa cũng bớt sợ và đi lại trong phòng rồi đó c :x

chip_leo

c ơi e vừa đến lấy mèo chiều nay ý :x cảm ơn chị nha :x lúc trên đường 2 đứa cứ quậy quá trời luôn T^T tụi nó cứ đòi ra ngoài, sợ quá tè luôn vào túi của e nữa :( nhưng ks r chị ạ :D 2 đứa cũng bớt sợ và đi lại trong phòng rồi đó c :x
em cố gắng chăm sóc tốt cho 2 đứa nhé, e nghĩ ra tên cho bọn nhóc chưa? :D

chip_leo

các bé mèo nhà mình đã đc nhận hết rồi nhé.
cảm ơn các bạn đã quan tâm <3