• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-Tặng mèo ALN lai Ba Tư

mi94

c. cho e nuôi bym đc ko

mèo nhà e mới mất, e đag muốn nuôi 1 con mèo khác nhưng chưa tìm đc, c. cho e nuôi bym đc ko

kimble

giời ạ biết là cm vào thì bài lại lên top nhưng mà mấy bạn này không thể chịu khó bấm 1 cái click chuột để vào trang cuối xem tình hình mèo như nào rồi sao???

Boo09

Member
Mình cũng không tính comment , nhưng mà 1 ngày / 6 lần vô dd thì vẫn thấy topic này cứ ở tít , mặc dù từ xa tít xa lơ bé đã có chủ mới :-?? kiểu này chắc chủ topic còn phải comment dài dài , chắc các mod phải có biện pháp nào đó để các thành viên tự bản thân có thể tự close topic .

tsunami

Member
MOD đâu?

Giời ạ, MOD đâu hết rồi, vào close topic cái rụp là xong mà cứ để trôi hết ngày này qua ngày khác :-??

meobeopro

chào chị, em là Loan. em muốn nhận bym về nuôi có đc ko chị. hiện tại em đang nuôi 1 em mèo lai và 1 em mèo ta. nhưng 2 em ý cũng phải to bằng bym rồi. các em mèo nàh em cũng sinh hoạt như bym, cũng đc ngủ trên giường và đc tắm thường xuyên. nhưng nhà em chỉ cho các em ý ăn cá 100% ko rau ko thịt nên ko biết nếu bym về có ăn như thế ko. nếu chị đồng ý cho bym ve với em thì chị liên lạc với em theo số 0915557774 chị nhé. vì ko có số đt của chị nên chỉ biết để lại tin nhắn trên toppic của chị.

kunluvv1994

Member
chào chị, em là Loan. em muốn nhận bym về nuôi có đc ko chị. hiện tại em đang nuôi 1 em mèo lai và 1 em mèo ta. nhưng 2 em ý cũng phải to bằng bym rồi. các em mèo nàh em cũng sinh hoạt như bym, cũng đc ngủ trên giường và đc tắm thường xuyên. nhưng nhà em chỉ cho các em ý ăn cá 100% ko rau ko thịt nên ko biết nếu bym về có ăn như thế ko. nếu chị đồng ý cho bym ve với em thì chị liên lạc với em theo số 0915557774 chị nhé. vì ko có số đt của chị nên chỉ biết để lại tin nhắn trên toppic của chị.
Chào bạn , chữ to tướng ngay trên đầu kìa bạn Bym đã có chủ mới rồi

susu1993

có những người nthe nhưng có những người lại rất yêu chó mèo noi nthe ai còn dám xin chị ấy nữa mình cũng là con gái thôi rất yêu chó mèo đc người ta cho hay tặng dù thế nào cũng coi trọng nó , mẹ mình cũng là người rất yêu mèo chăm các bé ý còn hơn mình . Đối với mình mèo tây hay ta cũng vậy thôi chỉ cần là các bé cần sự qtam thì mình lúc nào cũng muốn yêu và chăm các bé vì mình là người có thời gian