• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-Tặng mèo ALN lai Ba Tư

sontre

chị ơi cho em đi nhà em cũng có một em ba tư cho chúng làm bạn
có j thì chị liên lạc vs em qua yh : Mr.ki0_C hoặc phone : 01627913690

weiwei

Member
@huykts: yêu đương mệt mỏi lắm bạn à... Mình cũng 3 năm tưởng đi đến cuối luôn mà cũng còn trục trặc... Bạn gái cũ của mình cũng yêu mèo lắm mình từng tặng bạn ấy rất nhiều mèo rồi cùng nuôi chung nữa nhưng lúc ctay rồi thì cảm giác khó chịu lắm. vì muốn thăm mấy em mèo thì phải gặp bạn í... mà gặp thì khó xử cho cả hai... cũng tội mấy em mèo nữa... ! ^^ Mình nghĩ nếu bạn thích thì có thể cùng bạn gái mua 1 em về nuôi từ lúc nó bé thì cả 2 sẽ có tình cảm với bé hơn cũng nhiều kỷ niệm cho 2 bạn hơn... Còn chủ topic đã tặng thì dĩ nhiên rất mong bé sẽ được sống tốt ko có bất cứ thay đổi nào nữa mà tặng bạn để bạn tặng cho bgái thì hơi phiêu lưu quá vì có vẻ xa xôi bắn đại bác ko tới làm sao mà thăm bé được! :p

be_bym

Member
chị chủ topic đã tìm dc chủ mới cho bé mèo chưa,bạn nào có diễm phúc dc sở hữu chú mèo này thì chị báo cho mọi người cùng biết nhé ;)
ah mà em xin Bym thật hay đùa đấy:-/

txh1403

Senior Member
ah mà em xin Bym thật hay đùa đấy:-/
em xin lúc nào,chị điêu thế.Mà tự dưng pm thế này chắc định cho em phải không =P~,mà em có xin thì em xin đùa thôi.mèo chị rất đẹp nên chị tìm bạn nào thật tốt với bé mà tặng ,dc thế coi như tặng em 2 con mèo luôn rồi :D.Về sau chị mà nuôi Aln thuần mà tặng thì lúc đó em cắm cọc xin đầu tiên :))

be_bym

Member
mới đó thôi mà đã đông cm và có tranh cãi rồi ;)),dự đoán topic này đến tối sẽ đạt dc khoảng 10 trang ..........và rồi kết quả cuối cùng sẽ là bé mèo sẽ không về nhà ai hết.chị chủ topic cho người nhà hoặc quen biết cho lành chị ạ ,không thì cho em cho,em yêu mèo vô đối,bất cứ mèo gì cũng yêu nhưng nếu xin thì em chỉ xin mèo tây thôi :))
đây này, c đọc đi đọc lại các comment mà, nên c mới hỏi em đùa hay thật, chèm chẹp<:p

bo.bo

Member
chà bé xinh ghê,topic này sắp hot đến nơi rồi đó :D,chị chủ topic chọn chủ cho bé cẩn thận nha :D
Không hiểu cái dòng chữ kí tên này kiểu jk mà cứ hiện tên mình lên rùi là có cái hình động 18+ nữa chứ
:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss

txh1403

Senior Member
đây này, c đọc đi đọc lại các comment mà, nên c mới hỏi em đùa hay thật, chèm chẹp<:p
á,ko để ý cái đó,mà cái đó đùa rõ ràng rồi còn gì nữa chị :p,đính chính lần cuối là em không xin nha :p,nhưng mà chị đang định cho em làm ứng viên đấy đúng ko ;))

Không hiểu cái dòng chữ kí tên này kiểu jk mà cứ hiện tên mình lên rùi là có cái hình động 18+ nữa chứ
:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss
phim đấy gì mà 18+,15+ là xem dc rồi :p

be_bym

Member
á,ko để ý cái đó,mà cái đó đùa rõ ràng rồi còn gì nữa chị :p,đính chính lần cuối là em không xin nha :p,nhưng mà chị đang định cho em làm ứng viên đấy đúng ko ;))

ứng viên thì ko phải, tại thấy e có ALN rồi mà xin mèo lai thì hơi lạ:-ss

txh1403

Senior Member

ứng viên thì ko phải, tại thấy e có ALN rồi mà xin mèo lai thì hơi lạ:-ss
đâu làm gì có con aln nào đâu =P~,mà chị ngủ gì mà muộn thế này ;)),vp nhiều người chơi đêm giống mình quá nhỉ :p

prunus_mume

Member
Topic nào liên quan đến xin-cho mèo Tây cũng thật là đông đúc @@
:"> Máu ham hố nổi lên :">
Chị ơi :x Hay chị tặng em đi ạ :"> Nhà em hiện giờ có 3 thằng... 1 thằng Nga, 1 thằng Mướp với 1 thằng ALD lai 3 4 chị ạ, thêm 1 đứa nữa thì thành tứ (tiểu) hổ rồi,hihi...

ghj.lady

nếu dựa vào số bài viết để tìm thì e không có bài nào cả. Nhà e đang ở Huỳnh thúc kháng. Hiện giờ e cũng đang có 5 đứa con: 4 e mèo và 1 e phốc mặt lợn.... nếu chị rảnh và quan tâm thi e mong chị ghé nhà e chơi 1 hôm,nếu thấy môi trường nhà e phù hợp thì e và các con sẽ rất vui khi có thêm Bym về nhà. E sinh năm 1991 ^^ con đây là số đt nếu chị thấy muốn xem xét 0129 944 2424 hoac 0916 611 611

bán mèo thì dễ quá. cho mèo mới thực sự gian nan. mong là những người kia thực sự tốt lành. mình cũng thích nhưng chỉ là thích ngắm thôi. chứ chăm sóc thì chịu. mong sớm tìm được người thật tâm chị gái nhé

lululubu

Active Member
Mình thấy các bạn xin mèo ở đây được cái rất đáng yêu dễ thương, không bao giờ thèm đọc bài viết của chủ topic cho tử tế kiểu mèo là mèo gì, phuơng thức liên lạc, làm thế nào để được nhận nuôi... mà toàn vào hứa xong xin xỏ, rồi để lại địa chỉ số điện thoại mong chị hãy liên lạc với em để em đón bé về. Đùa chứ đi xin người ta mà như kiểu người ta lạy lục van xin mình khiêng về hộ ý mà còn bắt người ta liên lạc với mình mình mới thèm quan tâm.

txh1403

Senior Member
các bạn ý muốn mang luôn mèo đặt trước cửa để các bạn ý mang vào nhà nuôi thế là xong :x:x:x:x:x