• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-Tặng gấp 1 em mèo ALD màu cafe...

tussy91

Mình là Hà, ở Hà Nội, mình cần tặng gấp 1 em mèo ALD màu cafe... Do gia đình mình có cháu nhỏ, nên bố mẹ mình không cho nuôi nữa... Bạn nào quan tâm thì liên lạc với mình qua số đt 0913491555 nhé... Mình mới mang em về,chưa kịp chụp hình em ==" Em rất nhanh và nghịch nữa... Mình lấy vía 1tr5 mong em về nhà mới ăn no, chóng lớn >.<

tussy91

uppppppppppppppppp

uppppppppppppppppp................... mong em sớm về nhà mới....................................................

lodepzai0

gọi là tặng thì chỉ nên lấy tiền vía là từ 100k------> 500k thôi ! chứ vía kiểu gì 1tr5 =))

con mèo trị giá 3Tr, lấy vía 1.5tr có quá đáng đâu nhỉ? các bạn ngại thì để người khác chứ
@tussy91: bạn qua box mua bán rao bán giá đấy thì đi nhanh lắm
chúc bé sớm về nhà mới

Susu109

Member
người ta để vía 1tr5 là đã tặng cho mọi người 500k- 1tr rồi..... các bạn còn muốn tặng thêm bao nhiêu nữa????