• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - Tặng bé mèo 34 lai ald

pe_sushi

Member
Vì sắp tết nên mình muốn tặng gấp bé mèo 34 lai ald (bé lai 34 nhiều hơn ) bé là mèo đực, đã được 3,5 tháng tuổi

Mình lấy vía 700k (tiền này là tiền tiêm 2 mũi cho bé thôi vì bé đã được tiêm 2 mũi rồi, có sổ tiêm phòng)

Bé bị nấm 1 ít ở đuôi, đã khỏi nhưng vì mình cạo lông nên bây h mới bắt đầu mọc lại

Bạn nào muốn đón bé thì khi gọi điện nhớ nói rõ là mèo mình đăng ở 2pic tặng nhé (vì mình đăng nhiều 2pic bán, tặng nên ko biết các bạn hỏi bé nào)

SĐT: 0906158091

opps_god

Member
thương em bị nấm quá. chúc em mau khỏe nhé và có nhà mới. mà hỏi chủ top tý. b tiêm phòng mèo những bệnh gì ở bsi nào thế? t cũng muốn đưa 3 em nhà t đi tiêm. thank b nhé.

kingstyle

Bán thì nói bà nó là bán đi, bày đặt để tittle là tặng, rồi đòi tiền giá trên trời, bó tay!:-w

duy.anh

Member
Sushi ơi em ý là gái hay trai thế, mấy tháng rồi :D
@Kingstyle: bạn sang box mua bán, mèo 34 lai ALD ko có giá này đâu :)

caisyo

Member
@kingstyle: bạn có biết gì về mèo không mà nói thế.......
@pe_sushi c cho e xin 1 số thông tin cá nhân của e nó không ạ.cả cái pic nữa.:x

chuiyang_304

Mình phải chọn mãi mới được chủ mới cho em meo meo nhà mình... Chỉ sợ nó sang nhà người ta lại khổ thui...hix hix mà cho người lạ thì sợ nó lừa em mình vào quán tiểu hổ....

pe_sushi

Member
bạn nào ko có ý đón bé thì thôi. Đừng ăn nói bậy bạ thể hiện mình thế này thế nọ

700k đấy mình chỉ lấy tiền tiêm cho bé thôi, có sổ đàng hoàng. Chứ mình lời lãi gì ở bé mà ăn nói như thế?

1 bé mèo như này, nói thẳng ra là mình tặng không, vì dù sao các bạn có đón về cũng vẫn mất tiền cho đi tiêm thôi.

fujsakj

Member
up cho bé mau về nhà mới nhe.Tiếc quá là con zai,nếu là con gái tớ cũng bon chen vì nhà tớ lại có 1 thằng mất rồi

duy.anh

Member
Đầu tuần tớ hẹn với sushi là hôm nay chưa có ai đón bé thì tớ qua, cơ mà mùng 2 tết tớ lại phải đi Lào gần 10 ngày, sợ mới đón bé về nhà mà ko chăm được nên đành ngậm ngùi thôi vậy.

Chúc con mau tìm được nhà mới ăn tết nhé :*