• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN tặng chihuahua

GaNhep94

Member
Em vừa mua e chihuahua này thôi. Màu kem tầm 3tuổi rồi e nó rất mập có điều bị báng bụng. Bụng tròn vo. Cả ngày chỉ nằm 1 chỗ thôi ăn uống khoẻ uống nước lắm. Vệ sinh nhiều. Tuy nhiên hôm qua tớ cho em ấy đi tiêm thì không thấy nó đi vệ sinh nữa. Ăn cũng ít hơn. Khám ở anima care và ở hhthám ngta bảo về theo dõi thêm nhưng h em ấy cứ yếu dần, đi lại, thở cũng nặng nhọc hơn mà tớ k có kinh phí chạy chữa cho e ấy nên ai muốn nhận nuôi thì pm tớ 01674693228 nói chung em ấy rất ngoan và thân thiện mến chủ. Những lúc thế này cần lắm những tấm lòng hảo tâm. Mong moi người đón e ấy sớm

GaNhep94

Member
Cảm ơn các bạn đã gọi điện nhắn tin hỏi thăm tình hình sức khoẻ của em cún. Nhưng e ấy vẫn chưa có ai nhận nuôi. Cập nhật thêm là phân của e cún dẹt chứ không đc tròn như cún bt

fuongly025

Member
hix.tội nghiệp cún.báng bụng cũng nguy hiểm lắm.Mà chạy chữa chưa chắc đã khỏi bạn ah.Mong bạn nào thương yêu nhận nuôi và chữa trị cho em nó.

xa quá chứ không xin emnó về nuôi .mình thích cứu những em như vậy nếu cứu dc sẽ rất hạnh phúc.
những con bị như vậy mà cứu dc thì nó sẽ trung thành lắm đó

Chit9x

Member
Bạn ơi. Mình nhận nuôi bé được không? Nhà mình cũng có 1 bé rồi. Muốn có 1 bé nữa làm bạn. liên lạc vs mình qa yahoo crazy_chit9x nha.

GaNhep94

Member
Tớ vừa post bài đã có anh nick thuyeck bắt rồi đã hơn 1th nay nên em nó đã về nhà mới rồi cảm ơn các bạn đã quan tâm em nó. Bh tớ cũng không rõ tình hình em nó ra sao nữa