• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - Tìm người yêu cho Suki :x

Susu109

Member
Con zai tôi hiền lắm..... Cháu nó đi ở rể cũng đc, tối mai tôi đi học bên Luật, hay chiều mai mát mát cho 2 cháu nó tìm hiểu đi cô ơi :))=))

con tôi nó đầu gấu lắm đấy toàn đánh cho thằg bố Chiu chạy mất dép =))
mai mát thỳ cô wa tôi đi đến bx kim mã tôi ra đón r cho bno' ra bách thảo chơi cũng đc :">
wen mất sdt của tôi này 01992199751
tôi lưu số cô r :x

Susu109

Member
Ôi trời..... Thằng con zai tôi hiền lắm, chẳng gầm gè ai bh cơ......mai mà mát mẻ tôi qua rồi alo thông gia..... hí hí :">

zZĩnz

Member
Chào mọi người ạ! E làm topic này mong tìm được thằng già nhà em 1 cô người yêu có thể tiến tới hôn nhân và sinh cho 2 bên gia đình các cháu đáng yêu ạ
:">

E có ý định .... thiến Suki nhà em từ lâu rồi nhưng cứ mong cháu nó có con nối dõi nhưng chưa toại nguyện.....vì em không quen nhiều người trên vp nên k thể xúc tiến hôn nhân cho các cháu được! Vậy nhà bác nào có con gái đang kì....cập kê mà không chê thì cho làm vợ của Suki với ạ! E xin chân thành cám ơn mọi người!
Đây là Suki nhà em ... thằng già có 2 cái trái tim, 1 cái to đùng bên bụng phải, 1 ở dưới chân ạ!

À quên, sđt em là : 094 921 1991 tên Thảo sinh năm 91 ạ!
MẸ cháu có ở Gần Hồ Thành công ko? vì nhìn trong ảnh trông quen lắm. Nếu ở gần ko chê con gái tớ xấu xí thì chịu khó đợi thêm 1 tháng nữa chờ em nó lớn hẳn rồi 2 bên gia đình nói chiện tiếp kekekeke

Ôi trời..... Thằng con zai tôi hiền lắm, chẳng gầm gè ai bh cơ......mai mà mát mẻ tôi qua rồi alo thông gia..... hí hí :">
khổ kái con tôi nó vừa tham ăn lại vừa ngik bẩn nữa 8-> bh 1 tuần phải tắm 2 lần cho nó k là lông te tua với kả bết lại :(
nó mà đag ăn thỵt gà đứa nào vào ăn cùng là gầm grr ngay :| đầu gấu lắm :-ss k b' con rể có ưg con nhà tôi k thôg gia nhở :">

Susu109

Member
khổ kái con tôi nó vừa tham ăn lại vừa ngik bẩn nữa 8-> bh 1 tuần phải tắm 2 lần cho nó k là lông te tua với kả bết lại :(
nó mà đag ăn thỵt gà đứa nào vào ăn cùng là gầm grr ngay :| đầu gấu lắm :-ss k b' con rể có ưg con nhà tôi k thôg gia nhở :">
Thôi thì cứ cho 2 đứa nó gặp nhau thôi mới biết đc..... Thời buổi " con đặt đâu bố mẹ ngồi đấy" mà lị :))=))

Linhmu_93

Active Member
này cô Su kia, cô thấy chưa! tôi mở hàng làm mối mờ lị! có 2 mối rồi nhá! nhà chiu và nhà Zin rồi kìa :))

Susu109

Member
Con zai đã về ở rể....... Mẹ vợ ơi....... Hôm nay tôi học ở nguyễn chí thanh k trốn ra đc...... Mẹ vợ cập nhập tình hình đi >:D<

Linhmu_93

Active Member
Ôi ôi nhanh thế á? Nhà tôi ngay gần nhà mẹ vợ của cháu nó, mỗi tội tôi chưa có tg đi đâu ;(
Về nhà cô Chiu này thì yên tâm nhé! Cô bảo kê cho =)) có gì cô đến tận nhà bắt đền ;))

Susu109

Member
Ôi ôi nhanh thế á? Nhà tôi ngay gần nhà mẹ vợ của cháu nó, mỗi tội tôi chưa có tg đi đâu ;(
Về nhà cô Chiu này thì yên tâm nhé! Cô bảo kê cho =)) có gì cô đến tận nhà bắt đền ;))
Hôm nay ngại quá cô ạ...... Huế nhà tôi nó cầm cmt của mẹ vợ...... Từ cái vụ "thoát chết trở về" mẹ cháu có tâm lý hơi đề phòng cô ạ....... Có j mẹ vợ bỏ quá cho nhớ :">

hé hé ks đâu mà ;)) cầm thế mới yên tâm mà gửi con đc chứ :-<
tình hình là thằg cu to thế mà vẫn chui đc vào gầm giường @@ 2 ch. e bắt mãi mới lôi ra đc vì con béo quá :(
ra kái thấy con v. nằm ở ngoài 2 đứa bắt đầu khè nhau :|
con e ẩn v. nó vào từ từ vào đc gần r thỳ 2 đứa tát nhau làm loạn nhà :))
cuối cùng để 2 đứa nó cách nhau 1m :-< cho 2 đứa nhỳn từ xa vây :|
rốt cuộc mẹ v. đã tìm ra 1 cách :"> để 2 đứa trog wc đóng cửa lại bật thông gió cho 2 đứa lắm lông.. lúc bế thằg con rể vào nó khè luôn nhất quyết k vào =)) ta liền đóng cửa lại thỳ k thấy tiếng khè nữa =p~ có vẻ có kết qả r :)) mai sẽ cập nhập tình hình tiếp :x

cô kia nhà cô gần thế thỳ wa chơi với mấy đứa đê :-w

Susu109

Member
hé hé ks đâu mà ;)) cầm thế mới yên tâm mà gửi con đc chứ :-<
tình hình là thằg cu to thế mà vẫn chui đc vào gầm giường @@ 2 ch. e bắt mãi mới lôi ra đc vì con béo quá :(
ra kái thấy con v. nằm ở ngoài 2 đứa bắt đầu khè nhau :|
con e ẩn v. nó vào từ từ vào đc gần r thỳ 2 đứa tát nhau làm loạn nhà :))
cuối cùng để 2 đứa nó cách nhau 1m :-< cho 2 đứa nhỳn từ xa vây :|
rốt cuộc mẹ v. đã tìm ra 1 cách :"> để 2 đứa trog wc đóng cửa lại bật thông gió cho 2 đứa lắm lông.. lúc bế thằg con rể vào nó khè luôn nhất quyết k vào =)) ta liền đóng cửa lại thỳ k thấy tiếng khè nữa =p~ có vẻ có kết qả r :)) mai sẽ cập nhập tình hình tiếp :x
Thôi chết xong đời thằng zai già nhà này rồi :))...... Kiểu này làm phiền mẹ vợ rồi... Hí hí :"> ....