• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-Tìm mèo lạc

ILeana

Mèo mình là mèo Anh lông dài,trắng,tầm 4 5 tuổi,có 1 bên răng nanh bị sứt.Trên cổ có đeo 1 vòng dây dù đỏ,kèm 1 chuông lục lặc vàng to ( loại cho chó) và 1 bảng tên ghi địa chỉ liên lạc.Ai thấy liên lạc với mình qua số đt 01673498649 hoặc số 50,ngõ 50 Võng Thị,Tây Hồ,HN (thông sang ngõ 460 Thụy Khuê) . Mình cảm ơn nhiều
Nhâ

nhân tiện nếu ai biết chỗ có thể chuộc mèo mất cho mình biết luôn nhé

Giotromua

Luc nay minh di qua pho Khuong Trung , co 1 quan tieu ho, ho nhot 1 long toan meo to, de ngay o via he do. Ban thu ghe qua xem co khong nha. Chuc ban som tim dc be

Giotromua

Luc nay minh di qua pho Khuong Trung , co 1 quan tieu ho, ho nhot 1 long toan meo to, de ngay o via he do. Ban thu ghe qua xem co khong nha. Chuc ban som tim dc be

Giotromua