• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - tìm chủ mới cho các bé mèo mướp xinh xắn

Sheryl

Active Member
Hàng xóm nhà mình có đàn mèo ta, còn 3 bé mướp rất xinh xắn. Các bé này tuy là mèo ta nhưng sống trong xóm nên rất dạn người, dễ bế bồng, không lạ mèo. Ai đến nhà mình đều rất ấn tượng với các bạn mèo hàng xóm nằm la liệt trên đường này :p.

Các bạn ý được nuôi thả tự nhiên nên rất mạnh khỏe, đề kháng hơi bị cao ^^.
và không kém phần nghịch ngợm.

2 cái 1 đực nhé.

Cái bạn đang nằm cuộn mình ngủ, màu lông sậm hơn 2 bạn kia này là đàn ông nhé

Còn hai bạn này là phụ nữ :p.

Các bạn muốn đón các bé về nuôi thì tới nhà 36 ngách 21 ngõ 241 ngõ chợ khâm thiên nhé. Các bé lúc nào cũng chạy nhảy ở ngay phía ngoài. Nhà các bé có một bạn chó tên John đứng canh ngay ngoài cửa ý. Lúc nào nhà bác ý cũng có người ở nhà. Tiền vía khoảng 50k/bé.

Hi vọng các bé sẽ sớm có chủ tốt nhận nuôi.

Thêm cái sơ đồ cho dễ tìm nhà :p, cái ngõ phía xã đàn là 282 nhé.

nguyenthuy

Member
haha, hôm trc e tới nhà chị bị con chó ý nó tợp nguội, tý thì vào chân :))
Up cho các bé xinh xắn nào. Mấy đứa đều nhanh nhẹn và rất đáng yêu nhé ^^

Sheryl

Active Member
Mình mới update thêm hình của các bé. Dễ thương và dạn người lắm. Xã hội hóa cực tốt do từ nhỏ đã được lũ trẻ con trong xóm vần vò :D.

chipxinh

bạn ơi có số điện thoại không nhỉ? up số điện thoại lên tiện hơn

Sheryl

Active Member
Nhà bác ấy lúc nào cũng có người ở nhà nên cứ qua là gặp được ngay. Lúc nào các bé về nhà mới hết mình sẽ thông báo.

nguyenthuy

Member
Nhà chị tìm hơi khó, hay chị để số điện thoại lên nhỡ chẳng may có ng đi lạc còn gọi hỏi :)

Sheryl

Active Member
Update bản đồ nhà và... số điện thoại dưới chữ ký :p

Sheryl

Active Member
Một bé gái đã về nhà mới. Còn một bé đực một bé cái nữa ạ.

2 bé mướp giống 2 đứa nhà mình y xì đúc luôn :x:x:x
chúc các con sớm về nhà mới nhé :)

Zerocool1412

có còn bé mèo cái ko hả bạn :)
mình cũng đang muốn nuôi 1 bé mèo ko lớn quá, để về còn dạy chúng nó mấy cái vụ tắm giặt :)
ko biết mèo này là mấy tháng bạn nhỉ :)

Sheryl

Active Member
Tất cả các bé đều tìm được chủ mới rồi. Cám ơn cả nhà đã quan tâm.

Zerocool1412

em là đứa đến đón 2 bé mèo đây ạ :D 2 đứa này đều nghịch khiếp, thằng Ơ-rô còn lắm mồm lắm :))
cơ mà em vừa cho nó ăn cơm mà nó cứ meo meo ko ăn :( hiện h đang nằm ngủ, vẫn phải buộc dây thêm 1 2 ngày nữa cho nó quen nhà
lúc mới về mở hộp ra là tót vào gầm giường meo meo luôn @@ bắt mãi mới đc

meoluoi8x

Member
bạn ơi cho mình hỏi tí có con nào là đực mà giống con này nhà mình không , hic mình vừa bị mất em nó rồi có gì pm cho mình nhé