• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - Tìm chủ cho em mèo nga lai

lamquangki

Hiện mình đang nuôi 2 em miu nga lai nhưng dạo này bận quá ko có nhiều thời gian chăm sóc nên muốn tìm chủ mới cho bé đen :(( bé trắng mình để lại cho đứa em rồi..
Bé này là bé cái rất hiền và ngoan, mới hơn 1 tháng tuổi nhé. Nhưng có thể ăn cơm rồi và biết đi vệ sinh đúng chỗ :p
Nhìn ngoài trông rất đáng iêu và giống như một chú tiểu hổ ;;)

Nhà mình ở khu ĐT Đại Kim ( gần Linh Đàm với Định Công )
ĐT: 01248900047 mình lấy vía 500k

8-> Dưới đây là ảnh và video của bé :

lamquangki

@yoon_cat: 500k và 1tr2 khác nhau mà bạn :)| Không bik ai bán mèo ta gãy đuôi, giật giá 100k ý nhỉ :))

Thế này nhé, ai qua đưa em nó về đi. Mình để lại 300k vía thôi :(

yoon_cat

Member
mèo ta giá 100k là bt nhé, đọc quanh diễn đàn này sẽ thấy rất nhiều, nhưng đấy mình nói thẳng là mèo ta, còn đây 1 con đặc sệt ta, có nhìn nổ mắt cũng chả thấy điểm nào là lai mà hét gí 500k thì cứ ngồi đấy mà chờ nhé

caisyo

Member
mèo ta giá 100k là bt nhé, đọc quanh diễn đàn này sẽ thấy rất nhiều, nhưng đấy mình nói thẳng là mèo ta, còn đây 1 con đặc sệt ta, có nhìn nổ mắt cũng chả thấy điểm nào là lai mà hét gí 500k thì cứ ngồi đấy mà chờ nhé
thì kệ ngta.thuận mua vừa bán.mình thấy bạn đi qua ai cũng cho viên gạch.nhất thiết phải thế ak.k mua đừng nói lời cay đắng.:p

yoon_cat

Member
a

thì kệ ngta.thuận mua vừa bán.mình thấy bạn đi qua ai cũng cho viên gạch.nhất thiết phải thế ak.k mua đừng nói lời cay đắng.:p
k phải là mình thích gạch, đúng là thuận mua vừa bán nhưng h mèo cứ có tí lông hơi dài là người ta hét giá trên trời. mình 1 thời cũng tiết kiệm từng đồng để mua mèo nên đọc thấy khó chịu lắm

bạn yoon cũng nêu quan điểm cá nhân thôi. vì nếu chủ topic bán em màu trắng thì gien Nga quá trội rồi. còn em màu mướp thì có đôi mắt hơi xanh biếc của mèo Nga ( hơi xanh ) thôi nhé. và giá 500k cũng là khá đắt so với mèo lai ta.

dochichung

nhìn 2 bé rất yêu, bé kia theo quan điểm cá nhân của mình thì phần gen mèo ta nhiều hơn, nhưng không vì thế mà mất đi vẻ đáng yêu. tiếc là mình là sinh viên không có dư dả kinh tế, chúc bạn sớm tìm được chủ cho 2 bé mèo đáng yêu.

khongcamxuc7290

Quá rẻ cho em mèo lai em nghĩ nó phải 1 củ là ít :)) .
Nói thật chủ thớt đừng giận con màu trắng như chủ thớt chỗ em lấy vía 20k là căng còn nói bán thì 70>100k, còn em mèo mướp kia thì =)) cho còn khó.
Ai thích mèo trắng với tam thể cứ đặt gạch mèo nhà em đẻ suốt, em vùa bán vừa cho 50k 1 em, còn mèo mướp mắt xanh hơn thế kia đến mời em chai nước em cho .

mẹ yêu bơ

Em thấy là bé này có xù 1 chút. Bé 300k cũng khá hợp lý r

nhokcoi89

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
k ném đá nhưng bé ý là mèo ta chuẩn đấy bạn , gen lai quá yếu , còn mắt thì k fai xanh mà do còn nhỏ , chưa hình thành rõ màu đâu .
bé này bạn nên tặng , chỉ lấy 10 - 20k vía thôi . chứ mèo này k ai mua hơn 50k đâu bạn ạ