• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN tìm chủ cho bé nga xù lai ta nào!

258258

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
bé nga ngố xinh đẹp nhà mình đã hạ sinh được 3 bé con trắng trẻo nhưng không xinh sẻo bằng mẹ.các bé lai ta
bạn nào muốn kiếm 1 bé về làm bạn thì liên lạc với mình qua:
ĐTDĐ:01642282558
YH:cat258258
chú ý:mình lấy vía 250k và bạn nào muốn mua thì nt hoặc gọi cho mình chứ đừng cứ hỏi thế này thế kia rồi tốn $ đt 2 bên.
mình không biết post ảnh lên các bạn click vào đây nhé:Pictures by jin_BA - Photobucket

nhimtcn

Member
chúc bé mau về nhà mới.
Bạn tắm rửa sạch sẽ thì chắc em ý sẽ xik hơn đấy :X.

ngaoliver

Mình cũng muốn nhận nuôi chó mèo.thất lạc mồ côi lang thang cơ nhỡ cũng đc.nhà mình rộng,các bạn có thể đến nhà thăm các em ý hoặc theo dõi trên facebook.mình cực yêu thương động vật.mình ở gần cầu mai động Hà nôi.ai có nhu cầu pm mình 0979663016 nhe.mình thích nuôi đông vật để bầu bạn.thank mọi ng nhìu

trieuha85cb

Member
bạn ơi, không có ý gì đâu nhưng mình thấy mèo của bạn nhìn thương quá, như kiểu đang bị suy dinh dưỡng và bị mắt toét ấy, bạn chịu khó chăm sóc em nó tý trông sẽ nuột nà hơn đó.

258258

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
bé nó còn bé mình không mún tăm.bé cũng vừa khỏi đau mắt mèo con ma.up cho bé nào

meobong

Member
sao bạn k up cả hình mẹ nó lên nữa? Vì đúng là e nó lông trắng thật, nhưng mặt dài quá. hichic. Nhìn thương thật ấy.

Mr_Lâm

Member
Mình thích cô chủ hơn :p ....... up cho các bé mau về nhà mới nào.
Ụp hộ ảnh cho cô chủ dễ thương nào :D

lonely29

Member
=)) không phải cô chủ anh ơi, con zai đấy, lông chân đầy kia kìa :))

kimble

nhìn các em ý hơi bị gầy nhỉ...chăm bẵm các em ý mấy hôm cho phổng phao béo tốt nào...chúc mấy nhóc sớm tìm đc chủ tốt nha :x:x